Spacewalk - en to ta translation catalogue (331 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
ta: 
     துணைக்கு: '*' உடன் உள்ள சிறிய வெளியீடுகள் தற்போது Red Hatஆல் துணைபுரியப்படுகிறது.

en: 
    Aborted.
ta: 
    நிறுத்தப்பட்டது.

en: 
    Are you sure you would like to continue?
ta: 
    நீங்கள் தொடர வேண்டுமா?

en:  Minor Release:
ta: சிறிய வெளியீடு:

en: %s megabytes
ta: %s மெகாபைட்கள்

en: %s was not found
ta: %s ஐ காணவில்லை

en: *Email Address:
ta: *மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
ta: <b><span size="12000">உகந்ததில்லாத சான்றிதழ் கோப்பு</span></b>
    
     சான்றிதழ் காலாவதியானது. சரியாட சான்றிழை கொண்டு சரியான கணினி நேரத்தை கொண்டுள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
ta: <b>பதிவிறக்கங்கள் &amp; மேம்படுத்தல்கள்:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
ta: <b>HTTP பதிலி</b>

en: <b>Login:</b>
ta: <b>புகுபதிவு:</b>

en: <b>Management:</b>
ta: <b>நிர்வாகம்:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
ta: <b>பாதுகாப்பு &amp; புதுப்பிப்புகள்:</b>

en: <b>Support:</b>
ta: <b>ஆதரவு:</b>

en: <b>System ID:</b>
ta: <b>கணினி ID:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
ta: <b>உங்கள் கணினியிலுள்ள பிணைய இணைப்பு செயலில் இல்லை. உங்கள் கணினி மென்பொருள் மேம்படுத்தல்களுக்கு அமைக்க முடியாது.</b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
ta: <b>துணுக்கு:</b> ஒரு '*' உடன் உள்ள சிறிய வெளியீடுகள் Red Hatஆல் தற்போது முழுவதும் துணைபுரிகிறது.

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
ta: <b>எச்சரிக்கை:</b> இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தினால், உங்கள் கணினி எப்போதும் சமீபத்திய சிறு வெளியீடாகவே இருக்கும், மேலும் அதை ஒரு பழைய வெளியீட்டுப் பதிப்புக்கு மட்டும் என வரம்புப்படுத்த <b>முடியாது</b>.

en: <b>Warning</b>
ta: <b>எச்சரிக்கை</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
ta: <b>உங்கள் கணக்கில் செயலிலுள்ள சந்தா எதுவும் இல்லை.</b> உங்கள் கணக்கில் செயலிலுள்ள சந்தாவை உருவாக்க இந்த கணினி Red Hat Network உடன் இணைக்கப்படுவதற்கு முன் பின்வருவனவற்றில் ஒன்றை செய்ய வேண்டும்:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
ta: <b>உங்கள் கணினி நிறுவலின் போது புதுப்பித்தலுக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
ta: <b>_All available updates</b> will be provided to this system.  This system, if kept updated, will always be equivalent to the latest available minor release of Red Hat Enterprise Linux 6.  It will be registered to the main 'Red Hat Enterprise Linux 6' software channel.

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
ta: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system to maintain compatibility with the following eligible Red Hat Enterprise Linux minor release software channel:

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
ta: <big><b>முந்தைய பதிப்புகளுக்கு செல்வது வாய்ப்பில்லை</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
ta: <big><b>சுயவிவர தரவு</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
ta: <big><b>கணினி பெயர்</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
ta: <small><b>எடுத்துக்காட்டு:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
ta: <small><b>எடுத்துக்காட்டு</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
ta: <small><b>உதவிக்குறிப்பு:</b> Red Hat உங்கள் தனியுரிமையை மதிக்கிறது: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
ta: <small>உதவிக்குறிப்பு: உங்கள் புகுபதிவு அல்லது கடவுச்சொல் மறந்து விட்டதா? உங்கள் சேட்டிலைட் <i>நிறுவன நிர்வாகியை</i> தொடர்பு கொள்ளவும்.</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
ta: இந்த சிக்கலுக்கு காரணம் கணினியில் நேரம் தவறாக உள்ளதே ஆகும். கணினியின் நேரம் சரியாக உள்ளதா எனசரி பார்க்கவும்.

en: A connection was attempted with a malformed URI.
ta: தவறான URIக்கு ஒரு இணைப்பு முயற்சிக்கப்படுகிறது.

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
ta: தவறான URIக்கு ஒரு இணைப்பு முயற்சிக்கப்படுகிறது: %s.

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
ta: ஒரு விவரக்குறிப்பு பெயர் குறிப்பிடவில்லை, மற்றும் புரவலன் பெயர் மற்றும் IP முகவரியை விவரக்குறிப்பு பெயராக பயன்படுத்த வரையறுக்க முடியாது, எனவே ஒன்றையாவது குறிப்பிடவும்.

en: A proxy was specified at %s.
ta: %s இல் ஒரு பதிலாள் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
ta: அடையாளம் காணத்தக்க பெயர் ஒன்று இருந்தால், நிர்வாக இடைமுகத்தில் இந்தக் கணினியை நீங்கள் அடையாளம் காண உதவியாக இருக்கும்.

en: A username and password are required to register a system.
ta: ஒரு பயனர் பெயர், கடவுச்சொல் மற்றும் மின்னஞ்சல் முகவரி கணினியை பதிவு செய்ய தேவையாகும்.

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
ta: இந்த கணினியில் ஏதாவது சிக்கல்களை அறிந்தால், தொழில்நுட்ப துணைக்கு Red Hat அல்லது Red Hat இன் பங்காளர்களை அணுகவும்.

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
ta: நீங்கள் செயல்பாடுத்தாத முன்பு வாங்கப்பட்ட சந்தாவை செயல்படுத்தவும்.

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
ta: PCI சாதனங்கள், வட்டின் அளவு மற்றும் ஏற்றப்புள்ளி ஆகியவற்றுடன் கூடுதல் வன்பொருள் தகவல் இந்த விவரக்குறிப்புடன் சேர்க்கப்படும்.

en: All available updates
ta: அனைத்து இருக்கும் புதுப்பித்தல்கள்

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
ta: <b>_All available updates</b> will be provided to this system.  This system, if kept updated, will always be equivalent to the latest available minor release of Red Hat Enterprise Linux 6.  It will be registered to the main 'Red Hat Enterprise Linux 6' software channel.

en: An error has occurred:
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது:

en: An unexpected OS error occurred: %s
ta: எதிர்பார்க்காத OS பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: Aplet screenshot
ta: அப்லெட் திரைபிடிப்பு

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
ta: வடிவமைப்பு: %s, OS வெளியீடு: %s, OS பதிப்பு: %s

en: Are you Sure?
ta: நிச்சயமாக?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
ta: நீங்கள் உங்கள் கணினியை Red Hat Network உடன் இணைக்க வேண்டாமா? நீங்கள் Red Hat Enterprise Linux சந்தாவின் நன்மைகளை இழக்கக்கூடும்:

en: Are you sure you would like to continue?
ta: தொடர வேண்டுமா?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
ta: rhn_checkஇன் ஒரு எடுத்துக்காட்டுக்கு மேல் இயக்க முயற்சிக்கிறது. வெளியேறுகிறது.

en: Back
ta: பின்னோக்கு

en: Building Package List
ta: தொகுப்பு பட்டியலை உருவாக்குகிறது

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
ta: உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்ட RPM தொகுப்புகளின் பட்டியலை உருவாக்குகிறது.  காத்திருக்கவும்.

en: CPU Model:
ta: CPU மாதிரி:

en: CPU Speed:
ta: CPU வேகம்:

en: CPU model:
ta: CPU மாதிரி:

en: CPU speed:
ta: CPU வேகம்:

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Cannot contact selected server
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சேவையகத்தை தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை

en: Certificate _Location:
ta: சான்றிதழ் இடம் (_L):

en: Choose Service
ta: சேவையகம் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Choose minor release
ta: சிறிய வெளியீட்டை தேர்ந்தெடு

en: Close
ta: மூடவும்

en: Compliance:
ta: உடன்பாடு:

en: Confirm operating system release selection
ta: இயக்கத்தள வெளியீடு தேர்வை உறுதிப்படுத்து

en: Confirm operation system release selection
ta: இயக்கத்தள வெளியீடு தேர்வை உறுதிப்படுத்து

en: Connection aborted by the user
ta: இணைப்பு பயனரால் நிறுத்தப்பட்டது

en: Copyright © 2006--2014 Red Hat, Inc. All rights reserved.
ta: காப்புரிமை © 2006--2014 Red Hat, Inc. All rights reserved.

en: Create Profile
ta: விவரக்குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Create Profile - Hardware
ta: உங்கள் கணினி விவரக்குறிப்பை உருவாக்கவும் -வன்பொருள்

en: Create Profile - Packages
ta: உங்கள் கணினி விவரக்குறிப்பை உருவாக்கவும் - தொகுப்புகள்

en: Create profile
ta: விவரக்குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Delay error from server.  The message was:
ta: சேவையகத்திடமிருந்து தாமத பிழை. அதன் செய்தி:

en: Do not attempt to use X
ta: X யை பயன்படுத்த முயற்சிக்க வேண்டாம்

en: Do not probe or upload any hardware info
ta: எந்த வன்பொருள் தகவலையும் ஆய்வு அல்லது ஏற்ற வேண்டாம்

en: Do not profile or upload any package info
ta: எந்த தொகுப்பு தகவலையும் விவரக்குறிப்பிட அல்லது ஏற்ற வேண்டாம்

en: Do not start rhnsd after completion
ta: முடிந்தவுடன் rhnsd ஐ ஆரம்பிக்க வேண்டாம்

en: Do not upload any virtualization info
ta: எந்த மெய்நிகராக்க தகவலையும் ஏற்ற வேண்டாம்

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
ta: '%s' இடம் சரியா என இருமுறை சரிபார்க்க வேண்டுமா? இல்லையெனில், அதனை சரி செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
ta: Red Hat Enterprise Linux வெளியீடுகள், புதிய வெளியீடுகளையும் சேர்த்து நிறுவல் குறுவட்டு உருக்களை பதிவிறக்கம் செய்யவும்.

en: Downloads & Upgrades:
ta: பதிவிறக்கங்கள் & மேம்படுத்தல்கள்:

en: ERROR
ta: பிழை

en: ERROR: can not find RHNS CA file
ta: ERROR: RHNS CA கோப்பினை காணவில்லை

en: Enter in the format hostname(:port)
ta: வடிவு புரவலன் பெயரை உள்ளிடவும்(:port)

en: Error
ta: பிழை

en: Error communicating with server. The message was:
ta: சேவையகத்தோடு தொடர்பு கொள்வதில் பிழை. அதன் செய்தி:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
ta: oemInfo கோப்பினை புலத்தில் பகுக்கும்போது பிழை:

en: Error reading cpu information:
ta: cpu தகவலை வாசிக்கும் போது பிழை:

en: Error reading install method information:
ta: நிறுவல் முறை தகவலை வாசிக்கும் போது பிழை:

en: Error reading network interface information:
ta: பிணைய முகப்பு தகவலை வாசிக்கும் போது பிழை:

en: Error reading networking information:
ta: பிணைய தகவலை வாசிக்கும் போது பிழை:

en: Error reading system memory information:
ta: கணினி நினைவக தகவலை வாசிக்கும் போது பிழை:

en: Error running hardware profile
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை இயக்கும் போது பிழை

en: Error validating data at server:
ta: சேவையக தகவலை சரிபார்கும் போது பிழை:

en: Error:
ta: பிழை:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
ta: பிழை: சேவையகம் இல்லை. பின்னர் முயற்சிக்கவும்.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
ta: <small><b>எடுத்துக்காட்டு:</b> https://satellite.example.com</small>

en: Fatal Error
ta: முக்கிய பிழை

en: File Not Found:
ta: கோப்பினை காணவில்லை:

en: Finish
ta: முடிவு

en: Getting list of packages installed on the system
ta: கணினியில் நிறுவப்பட்ட தொகுப்பின் பட்டியலை பெறுகிறது

en: Go Back and Register
ta: பின் சென்று பதிவு செய்

en: Hardware Info
ta: வன்பொருள் தகவல்

en: Hardware Profile
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பு

en: Hostname:
ta: புரவலன் பெயர்:

en: Hostname:
ta: புரவலன் பெயர்:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
ta: என்னிடம் SSL சான்றிதழ் <b>இல்லை</b>. நான் உதவிக்காக என் கணினி நிர்வாகியை தொடர்பு கொண்டு பின்னர் பதிவு செய்வேன் (_S).

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
ta: ஒரு HTTP பதிலி வழியாக பதிவு செய்ய விரும்புகிறேன் (_H).

en: I'll register later.
ta: பின்னர் பதிவு செய்கிறேன்.

en: IP Address:
ta: ஐபி முகவரி:

en: IP Address:
ta: IP முகவரி:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
ta: RPM தொகுப்புகளையும் சேர்த்து என் கணினி விவரக்குறிப்பில் இந்த கணினி நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Include the following information about hardware and network:
ta: வன்பொருள் மற்றும் பிணையம் பற்றிய பின்வரும் தகவலை சேர்க்கவும்:

en: Installation _Number:
ta: நிறுவல் எண் (_N):

en: It appears this system has already been set up for software updates:
ta: கணினி ஏற்கனவே மென்பொருள் மேம்படுத்தல்களுக்கு அமைக்கப்பட்டிருப்பதாக தெரிகிறது:

en: Limited Updates Only
ta: வரம்பிட்ட புதுப்பித்தல்கள் மட்டும்

en: Limited updates
ta: வரம்பிட்ட புதுப்பித்தல்கள்

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
ta: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system to maintain compatibility with the following eligible Red Hat Enterprise Linux minor release software channel:

en: Link To Subscription
ta: சந்தாவுக்கான இணைப்பு

en: Location:
ta: இடம்:

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
ta: http://rhn.redhat.com/ இல் புகுபதிவு செய்து உங்கள் RHN > சந்தா நிர்வாகம் > கணினி உரிமங்கள் என்பதில் ஒரு செயலிலா கணினியை உரிமம் நீக்கவும்.

en: Login:
ta: புகுபதிவு:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
ta: இந்த கணினியிலுள்ள பிணைய இணைப்பு செயல்பாட்டில் உள்ளது என உறுதிபடுத்தவும்.

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
ta: access.redhat.com மூலம் அல்லது எங்கள் சந்தா நிர்வாக சேவைகளில் ஏதேனும் ஒன்றின் மூலம் நீங்கள் வாடிக்கையாளர் வலைவாசலில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ள கணினிகளையும் சந்தாக்களையும் நிர்வகிக்கலாம்.

en: Management
ta: மேலாண்மை

en: Management:
ta: நிர்வாகம்:

en: Memory:
ta: நினைவகம்:

en: Memory:
ta: நினைவகம்:

en: Network error:
ta: நெட்வொர்க் பிழை:

en: Next
ta: அடுத்து

en: No, Cancel
ta: இல்லை, ரத்து செய்யவும்

en: Notice
ta: அறிவிப்பு

en: OK
ta: சரி

en: Operating System Release Version
ta: இயக்கத்தள பதிப்பு:

en: Operating System version:
ta: இயக்கத்தள பதிப்பு:

en: Package
ta: தொகுப்பு

en: Package Information
ta: தொகுப்பு தகவல்

en: Password error. The message was:
ta: கடவுச்சொல் பிழை. அதன் செய்தி:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Please enter a desired login.
ta: ஒரு விருப்பமான புகுபதிவை உள்ளிடவும்.

en: Please enter and verify a password.
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டு சரிபார்க்கவும்.

en: Please enter your Red Hat account information:
ta: உங்கள் கணக்கு தகவல் உள்ளிடவும்:

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
ta: உங்கள் %s Red Hat Network சேட்டிலைட்டின் புகுபதிவை உள்ளிடவும்:

en: Please review the subscription details below:
ta: கீழே சந்தா விவரங்களை மறுபார்வையிடவும்:

en: Press <space> to deselect the option.
ta: <space>ஐ அழுத்தி விருப்பத்தை தேர்வு நீக்கவும்.

en: Problem registering system.
ta: கணினியை பதிவு செய்வதில் சிக்கல்.

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
ta: கணினியை பதிவு செய்வதில் பி.
    
    ஒரு பொதுவான முன்னிருப்பு செயல்படுத்தும் குறியீடு உங்கள் புகுபதிவுடன் தொடர்புடைய RHN நிறுவனத்துடன் இணைக்கும் போது கணினிகளின் எண்ணிக்கையை வரைமுறைப்படுத்துகிறது. உங்கள் RHN நிறுவன நிர்வாகியை தொடர்பு கொண்டு இணைப்பில் கணினிகளின் எண்ணிக்கை உயர்த்த அறிவுறுத்தவும் அல்லது இந்த பொதுவான முன்னிருப்பு செயல்படுத்தும் குறியீட்டை செயல்நீக்கவும். மேலும் தகவல்கள் Red Hat Knowledgebase Article #7924 ஐ http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm இல் பார்க்கலாம்

en: Problem registering system:
ta: கணினியை பதிவு செய்வதில் சிக்கல்:

en: Problem sending hardware information.
ta: வன்பொருள் தகவலை அனுப்புவதில் சிக்கல்.

en: Problem sending hardware profile.
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை அனுப்புவதில் சிக்கல்.

en: Problem sending hardware profile:
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை அனுப்புவதில் சிக்கல்:

en: Problem sending package information.
ta: தொகுப்பு பட்டியலை அனுப்புவதில் சிக்கல்.

en: Problem sending package list.
ta: தொகுப்பு பட்டியலை அனுப்புவதில் பிழை.

en: Problem sending package list:
ta: தொகுப்பு பட்டியலை அனுப்புவதில் சிக்கல்:

en: Problem writing out system id to disk.
ta: கணினியின் அடையாளத்தை வட்டில் எழுதும்போது பிழை

en: Profile name:
ta: விவரக்குறிப்பு பெயர்:

en: Provide a Security Certificate
ta: ஒரு பாதுகாப்பு சான்றிதழ் கொடுக்கவும்

en: Provide a security certificate
ta: பாதுகாப்பு சான்றிதழ் கொடுக்கவும்

en: Proxy Configuration
ta: பதிலாள் இடம்

en: Proxy P_assword:
ta: பதிலி கடவுச்சொல் (_a):

en: Proxy Setup Button
ta: பதிலி அமைவு பொத்தான்

en: Proxy _Username:
ta: பதிலி பயனர்பெயர் (_U):

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
ta: http://www.redhat.com/store/ மூலம் ஒரு கூடுதல் Red Hat Enterprise Linux சந்தாவை வாங்கவும்.

en: RHN Registration
ta: RHN பதிவு செய்தல்

en: RHN login field
ta: RHN புகுபதிவு புலம்

en: RHN password field
ta: RHN கடவுச்சொல் புலம்

en: RPM dependency error. The message was:
ta: RPM சார்பு பிழை. அதன் செய்தி:

en: RPM error.  The message was:
ta: RPM பிழை.  அதன் செய்தி:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
ta: இந்த கணினியோடு தொடர்புடைய, மேம்படுத்தப்பட்ட தொகுப்புகள் பற்றி தெரிந்து கொள்ள RPM தகவல் முக்கியமானதாகும்.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
ta: இந்த Red Hat Enterprise Linux கணினியை <b>புதுப்பித்ததாகவும்</b> <b>பாதுபாப்பானதாகவும்</b>வைத்திருக்கும் பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்கள் உட்பட சமீபத்திய மென்பொருள் புதுப்பித்தல்களைப் பெறுக.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
ta: பாதுகாப்பு மேம்படுத்தல்களையும் சேர்த்து, நடப்பு மென்பொருள் மேம்படுத்தல்களை பெறவும், இந்த Red Hat Enterprise Linux கணினி மேம்படுத்தல் மற்றும் பாதுகாப்பினை வைத்திருக்கவும்.

en: Red Hat Account
ta: Red Hat புகுபதிவு

en: Red Hat Linux Version:
ta:  Red Hat Linux பதிப்பு:

en: Red Hat Login:
ta: Red Hat புகுபதிவு:

en: Register Later
ta: பின்னர் பதிவு செய்கிறேன்.

en: Register _Later
ta: பின்னர் பதிவு செய்க (_L)

en: Register the system even if it is already registered
ta: கணினி ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டாலும் பதிவு செய்யவும்

en: Registering System
ta: கணினியை பதிவு செய்கிறது

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
ta: உங்கள் கணினியை Red Hat Network உடன் இணைப்பது செலுத்தப்பட்ட சந்தாவின் முழு நன்மைகளை பெற அனுமதிக்கும்:

en: Review Subscription
ta: சந்தாவை மறுபார்வையிடவும்

en: Review system...
ta: கணினியை மறுபார்வையிடவும்...

en: Security & Updates:
ta: பாதுகாப்பு & மேம்படுத்தல்கள்:

en: See /var/log/up2date for more information
ta: மேலும் தகவலுக்கு /var/log/up2date ஐ பார்க்கவும்

en: Select A File
ta: ஒரு கோப்பினை சேமிக்கவும்

en: Select how your system will receive updates:
ta: உங்கள் கணினிக்கு புதுப்பிப்புகள் எப்படிக் கிடைக்கப்பெறும் எனத் தேர்வு செய்யவும்:

en: Send _hardware profile
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை அனுப்பவும் (_h)

en: Send _package profile
ta: தொகுப்பு விவரக்குறிப்பை அனுப்பவும் (_p)

en: Send hardware profile checkbox
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பு சரிபார்க்கும் பெட்டியை அனுப்பு

en: Send package profile checkbox
ta: தொகுப்பு விவரக்குறிப்பு சரிபார்க்கும் பெட்டியை அனுப்பு

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
ta: உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்ட தொகுப்புகள் மற்றும் வன்பொருள் பற்றிய விவரக்குறிப்பை எங்களுக்கு அனுப்ப வேண்டும் அதனால் என்ன மேம்படுத்தல்கள் உள்ளன என்பதை நாங்கள் குறிப்பிடலாம்.

en: Sending Information
ta: தொகுப்பு தகவலை அனுப்புகிறது

en: Sending hardware information
ta: வன்பொருள் தகவலை அனுப்புகிறது

en: Sending package information
ta: தொகுப்பு தகவலை அனுப்புகிறது

en: Server has refused connection due to high load
ta: அதிக சுமையால் சேவையகம் இணைப்பை நிராகரித்தது

en: Set Up Software Updates
ta: மேம்படுத்தல் அமைவு

en: Show additional output
ta: கூடுதல் வெளியீட்டை காட்டவும்

en: Software Channel Subscriptions:
ta: மென்பொருள் தட சந்தாக்கள்:

en: Software Update Not Set Up
ta: மேம்படுத்தல் அமைவு

en: Software Updates Not Set Up
ta: மேம்படுத்தல் அமைவு

en: Software update setup has been completed for this system.
ta: இந்த கணினியில் மென்பொருள் புதுப்பித்தல் அமைவு முடிக்கப்பட்டது.

en: Something went wrong while installing the new certificate:
ta: புதிய சான்றிதழை நிறுவும் போது சில தவறுகள் நடந்துள்ளது:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
ta: ssl CA சான்றிதழாக பயன்படுத்த ஒரு கோப்பினை குறிப்பிடவும்

en: Specify a password
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லை குறிப்பிடவும்

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட http பதிலாளை பயன்படுத்தும் கடவுச்சொல்லை குறிப்பிடவும்

en: Specify a profilename
ta: ஒரு விவரக்குறிப்பு பெயரை குறிப்பிடவும்

en: Specify a url to use as a server
ta: சேவையகமாக பயன்படுத்த ஒரு url ஐ குறிப்பிடவும்.

en: Specify a username
ta: ஒரு பயனர் பெயரை குறிப்பிடவும்

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
ta: பயனர் பெயர் அங்கீகரிக்கப்பட்ட http பதிலாளை குறிப்பிடவும்

en: Specify an activation key
ta: ஒரு செயல்படுத்தல் விசையை குறிப்பிடவும்

en: Specify an http proxy to use
ta: பயன்படுத்த http பதிலாளை குறிப்பிடவும்

en: Specify an organizational id for this system
ta: ஒரு நிறுவன குறியீட்டை இந்த கணினிக்கு குறிப்பிடவும்

en: Start Window
ta: சாளரத்தை துவக்கவும்

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
ta: EUS சேனலுக்கு இந்த கணினியை சந்தாப்படுத்துவது கணினியின் redhat-வெளியீடு ஆகும்

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
ta: சந்தாக்கள் பின்வரும் Red Hat தயாரிப்புகள்/சேவைகளுக்கு செயல்படுத்தப்பட்டது:

en: Support:
ta: துணை:

en: System Already Registered
ta: கணினி ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டது

en: System ID:
ta: கணினி ID:

en: System Registration
ta: RHN பதிவு செய்தல்

en: System _Name:
ta: கணினி பெயர் (_N):

en: Take me back to the registration
ta: என்னை பதிவு செய்தலுக்கு எடுத்துச்செல்லவும்

en: Take me back to the setup process.
ta: அமைவு பணிக்கு என்னை எடுத்த செல்லவும்.

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
ta: கொடுக்கப்பட்ட நிறுவல் எண் [ %s ] சரியானது அல்ல. எனவே முந்தைய திரைக்கு சென்று அதனை சரியாக உள்ளிடவும்.

en: The installation number is invalid
ta: நிறுவல் எண் தவறானது

en: The server indicated an error:
ta: சேவையகம் ஒரு பிழையை காட்டியது:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
ta: சேவையகம் செயலற்ற முறையில் இருக்கலாம். நீங்கள் பின்னர் இணைக்க முயற்சிக்கலாம்.

en: The server you are registering against does not support EUS.
ta: நீங்கள் பதிவு செய்த சேவையகம் EUSக்கு துணைபுரியாது.

en: There was a SSL crypto error: %s
ta: ஒரு SSL மறையாக்க பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: There was a problem registering this system.
ta: இந்த கணினியைப் பதிவு செய்வதில் சிக்கல்.

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
ta: அங்கு ஒரு SSL பிழை உள்ளது. ஏனெனில் எடுத்த கோப்பு சான்றிதழ் கோப்பு இல்லை.

en: There was an SSL error: %s
ta: ஒரு SSL பிழை உள்ளது: %s

en: There was an authentication error: %s
ta: ஒரு அங்கீகார பிழை ஏற்பட்டுள்ளது:%s

en: There was an error building the list of packages.
ta: தொகுப்புகளின் பட்டியலை உருவாக்கும் போது முக்கிய பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
ta: பதிவு சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்வதில் ஒரு பிழை.  அதன் செய்தி:

en: There was an error communicating with the registration server:
ta: பதிவு சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்வதில் ஒரு பிழை:

en: There was an error getting the list of hardware.
ta: வன்பொருள் பட்டியலை எடுக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
ta: உங்கள் கட்டமைப்பை ஏற்று போது பிழை. /etc/sysconfig/rhn ஐ 
    வாசிக்க அனுமதி உள்ளதா என்பதை உறுதி செய்யவும்.

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
ta: உங்கள் கட்டமைப்பை சேமிக்கும் போது பிழை. %s உங்களுடையதா
    என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: There was an error while applying your choice.
ta: உங்கள் விருப்பத்தை செயல்படுத்தும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error while assembling information for the profile.
ta: விவரக்குறிப்புக்கு தகவலை அடுக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error while creating the profile.
ta: விவரக்குறிப்பை உருவாக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error while installing the certificate.
ta: சான்றிதழை நிறுவும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error while logging in.
ta: புகுபதிவு செய்யும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error while populating the profile.
ta: விவரக்குறிப்பை எண்ணும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was some sort of I/O error: %s
ta: சில I/O பிழை உள்ளது: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
ta: சில I/O பிழை உள்ளது: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
ta: இந்த உதவியாளர் உங்கள் கணினியை Red Hat Network (RHN) இல் மென்பொருள் மேம்படுத்தல்களுக்கு பெற உதவும், அதாவது:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
ta: நடப்பு சேவையகம் துணைபுரியாததால், இந்த கிளையன் சேவையகம் %sக்கு துணைபுரிய தேவைப்படுத்துகிறது.

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
ta: இந்த பிழை வரக்கூடாது. நீங்கள் இந்த நிரலை மேம்படுத்த எங்களுக்கு உதவி எண்ணினால், bugzilla.redhat.com இல் ஒரு பிழையை '%s' உடன் அறிக்கையிட்டால் உதவியாக இருக்கும். நன்றி!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
ta: இந்த சேவையகம் மென்பொருள் மேம்படுத்தல் அமைவு கிளையறின் இந்த பதிப்பால் தேவைப்படும் செயல்பாட்டுக்கு துணைபுரியவில்லை. ஒரு புதிய சேவையகத்துடன் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
ta: RHN சான்றிதழ் அடிப்படையான டெக்னாலஜியைப் பயன்படுத்தி ஏற்கனவே இந்த கணினி RHN உடன் பதிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: This system is already registered. Use --force to override
ta: இந்த கணினி ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டது. --force ஐ பயன்படுத்தி மேலாணை செய்யவும்

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
ta: தடத்தோடு தொடர்பை ஏற்படுத்தாத வரை கணினியை மேம்படுத்த முடியாது.

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
ta: இந்த கணினி பின்வரும் RHN தொகுதி(களுடன்) தொடர்புடையதாக இல்லை ஏனெனில் உங்கள் கணக்கில் போதிய சந்தாக்கள் இல்லை:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
ta: துணுக்கு: உங்கள் பயனர் பெயர் அல்லது கடவுச்சொல் மறந்து விட்டதா? உங்கள் சேட்டிலைட் நிறுவன நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
ta: துணுக்கு: Red Hat உங்கள் தனிப்பட்டவைகளை மதிக்கிறது: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
ta: RHN பதிவு மற்றும் தொழில்நுட்பங்களைப் பற்றிய மேலும் அறிய, இந்த அறிவுக்களஞ்சியக் கட்டுரையைப் பார்க்கவும்: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
ta: SystemIdஐ காண முடியவில்லை

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
ta: gui யை திறக்க முடியவில்லை. `up2date --nox` யை முயற்சிக்கவும்

en: Updates Configured
ta: புதுப்பிப்புகள் அமைவாக்கம் செய்யப்பட்டன

en: Updating hardware profile...
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை மேம்படுத்துகிறது...

en: Updating package profile...
ta: தொகுப்பு விவரக்குறிப்பை மேம்படுத்துகிறது...

en: Updating virtualization profile...
ta: மெய்நிகராக்க விவரக்குறிப்பை மேம்படுத்துகிறது...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
ta: --use-eus-channel விருப்பத்தை  --activationkey உடன் பயன்படுத்து துணைபுரியவில்லை. அதற்கு பதிலாக பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை பயன்படுத்தவும்.

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
ta: HTTP பதிலியுடன் அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும் (_t):

en: Use Authentication with HTTP Proxy
ta: HTTP பதிலாளுடன் அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: V_iew Package Profile ...
ta: தொகுப்பு விவரக்குறிப்பை பார்க்கவும் (_i)...

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: View Hardware Profile
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை பார்க்கவும்

en: View Package Profile
ta: தொகுப்பு விவரக்குறிப்பை பார்க்கவும்

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
ta: மெய்நிகராக்க தொகுதி: மென்பொருள் மேம்படுத்தல்கள் இந்த கணினியில் வரையறுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் விருந்தினர்களையே கொண்டுள்ளது.

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
ta: எச்சரிக்கை: --contactinfo விருப்பம் நீக்கப்பட்டது. சேவையக வலை பயனர் முகப்பிற்கு புகுபதிவு செய்து உங்கள் தொடர்பு தகவலை புதுப்பிக்கவும்.

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
ta: எச்சரிக்கை: நிறுவப்பட்ட மென்பொருள் இந்த கணினியில் மேலே பட்டியலிடப்படாவிட்டால், நீங்கள் இந்த மென்பொருளுக்கான மேம்படுத்தல்கள் அல்லது துணையை பெற முடியாது. நீங்கள் இந்த மென்பொருளின் மேம்படுத்தல்களை பெற, உங்கள் சேட்டிலைட் இணைய முகப்பில் புகுபதிவு செய்து, இந்த கணினியை அதற்கான மென்பொருள் தடங்களில் சந்தாப்படுத்தி அதற்கான மேம்படுத்தல்களை பெறவும். Kbase article 11313 இல் மேலும் பல விவரங்களை பார்க்கவும். (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
ta: எச்சரிக்கை: இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தினால், உங்கள் கணினி எப்போதும் சமீபத்திய சிறு வெளியீடாகவே இருக்கும், மேலும் அதை ஒரு பழைய வெளியீட்டுப் பதிப்புக்கு மட்டும் என வரம்புப்படுத்த முடியாது.

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
ta: எச்சரிக்கை: rhnsd யை chkconfig உடன் செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
ta: எச்சரிக்கை: இந்த விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுத்தால் நீங்கள் இந்த கணினி ஒரு சிறிய வெளியீடு அது மிக சமீபத்திய சிறிய வெளியீட்டை விட பழையது என வரம்பை அமைக்க முடியாது.

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
ta: Red Hat Network சேவையகத்தை %sஇல் தொடர்பு கொள்ள முயற்சிக்கிறோம்.

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
ta: '%s.' இல் நாம் சேட்டிலைட் அல்லது பதிலாளை தொடர்பு கொள்ள முடியாது

en: Why Register
ta: எதற்கு பதிவு

en: Why Should I Connect to RHN? ...
ta: எதற்காக RHN உடன் இணைக்க வேண்டும்? ...

en: Why Should I Register?
ta: எதற்கு பதிவு

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
ta: இந்த நேரத்தில் உங்கள் கணினியை பதிவு செய்ய வேண்டுமா? <b>(பலமாக பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.)</b>

en: Yes, Continue
ta: ஆம், தொடரவும்

en: Yes/No dialog:
ta: ஆம்/இல்லை உரையாடல்:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
ta: நீங்கள் இயக்கும் கிளையன் சேவையகத்துடன் உகந்ததாக இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
ta: நீங்கள் தனிப்பட்ட தொகுப்புகளை தேர்வு நீக்க கீழே அவற்றை சோதிக்காமல் விடவும்.

en: You must be root to run %s
ta: %s ஐ இயக்க நீங்கள் ரூட்டாக இருக்க வேண்டும்

en: You must choose a name for this profile.
ta: இந்த விவரக்குறிப்பிற்கு ஒரு பெயரை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must enter a login.
ta: ஒரு புகுபதிவை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter a password.
ta: நீங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must run rhn_register as root.
ta: rhn_register ஐ root ஆக இயக்க வேண்டும்.

en: You must run the RHN registration program as root.
ta: நீங்கள் RHN பதிவு நிரலை ரூட்டாக் இயக்கவேண்டும்.

en: You must select a certificate.
ta: நீங்கள் ஒரு சான்றிதழை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
ta: இந்த விருப்பத்தை பயன்படுத்தும் முன் `rhn_register` ஐ இயக்கி இந்த கணினியை பதிவு செய்ய வேண்டும்

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
ta: நீங்கள் தவறான நெறிமுறையை குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள். https மற்றும் http ஆகியவை மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
ta: உங்கள் கணக்கில் போதிய சந்தாக்கள் இல்லாததால் நீங்கள் பின்வரும் மென்பொருள் தடங்களில் சந்தாப்படுத்த முடியாது:

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
ta: உங்கள் கணினியை Red Hat Network உடன் இணைக்காமல் நீங்கள் இந்த சந்தா முன்னுரிமைகளை எடுக்க முடியாது.

en: Your system is not setup for software updates.
ta: உங்கள் கணினி மென்பொருள் புதுப்பித்தல்களுக்காக அமைக்கப்படவில்லை.

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
ta: உங்கள் கணினி இப்போது மென்பொருள் புதுப்பித்தல்களைப் பெற தயாராக இருக்கிறது, அது கணினியை பாதுகாப்பாகவும் ஆதரவுடனும் வைக்கும்.
    
     உங்கள் பணிமேடையில் அறிவிப்பு பகுதியில் தொகுப்பு சின்னம் தோன்றும் போது மென்பொருள் புதுப்பித்தல் கிடைக்கும் என்பதை நீங்கள் அறியலாம் (பொதுவாக மேல்-வலது ஓரத்தில், கீழே வட்டமிடப்பட்டது) அவை இருக்கும் போது இந்த சின்னத்தை சொடுக்கினால் கிடைக்கக்கூடிய புதுப்பித்தல்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு வழிகாட்டுதல்கள் வழங்கப்படும்:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
ta: உங்கள் கணினி இப்போது மென்பொருள் புதுப்பித்தல்களைப் பெற தயாராக இருக்கிறது, அது கணினியை பாதுகாப்பாகவும் ஆதரவுடனும் வைக்கும்.
    
     உங்கள் பணிமேடையில் அறிவிப்பு பகுதியில் தொகுப்பு சின்னம் தோன்றும் போது மென்பொருள் புதுப்பித்தல் கிடைக்கும் என்பதை நீங்கள் அறியலாம் (பொதுவாக மேல்-வலது ஓரத்தில், கீழே வட்டமிடப்பட்டது) அவை இருக்கும் போது இந்த சின்னத்தை சொடுக்கினால் கிடைக்கக்கூடிய புதுப்பித்தல்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு வழிகாட்டுதல்கள் வழங்கப்படும்:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
ta: உங்கள் கணினி %s தள மென்பொருள் தடத்தால்
    சந்தாப்படுதப்படும். முன்பாக உங்களால்
    இந்த முறைமையை நகர்த்த முடியாது
    (ஒரு புதிய வெளியீட்டை உங்களால் நகர்த்த முடியும்.)
    நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
ta: உங்கள் கணினி அடிப்படை மென்பொருள் சேனலுக்கு அனைத்து புதுப்பித்தலும் கிடைக்கப்பெற சந்தாப்படும்

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
ta: உங்கள் கணினி தள மென்பொருள் தடத்தால் சந்தாப்படுத்தப்படும். நீங்கள் தொடந்தால் முந்தைய சிறிய வெளியீடு சேனலுக்கு உங்களால் இந்த முறைமையை நகர்த்த முடியாது (ஒரு புதிய வெளியீட்டை உங்களால் நகர்த்த முடியும்.)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
ta: உங்கள் கணினி ஒரு சந்தாவை அணுக வேண்டும். இது உங்கள் கணினியை புதுப்பித்ததாகவும் பாதுகாப்பாகவும் ஆதரவுடனும் வைத்திருக்க உதவும்.

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
ta: [நீக்கப்பட்டது] stdin இலிருந்து தொடர்பு தகவலை வாசிக்கவும்

en: _Activate a subscription now...
ta: இப்போது ஒரு சந்தாவை அணுகவும் (_A)...

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Go Back and Register
ta: பின் சென்று பதிவு செய் (_G)

en: _Login:
ta: புகுபதிவு (_L):

en: _Minor release:
ta: சிறிய வெளியீடு (_M):

en: _No, Cancel
ta: இல்லை, ரத்து செய்யவும் (_N)

en: _No, I prefer to register at a later time.
ta: இல்லை, நான் பின்னர் பதிவு செய்கிறேன் (_N).

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல் (_P):

en: _Proxy Location:
ta: பதிலி  இடம் (_P):

en: _Proxy Setup
ta: பதிலி அமைவு (_P)

en: _View Hardware Profile ...
ta: வன்பொருள் விவரக்குறிப்பை பார்க்கவும் (_V)...

en: _Why Should I Register?
ta: எதற்காக பதிவு செய்ய வேண்டும்? (_W)

en: _Yes, Continue
ta: ஆம், தொடரவும் (_Y)

en: _Yes, I'd like to register now.
ta: ஆம், நான் இப்போது பதிவு செய்யப்போகிறேன் (_Y).

en: class %s has no attribute '%s'
ta: class %s பண்பு '%s'-ஐ கொண்டிருக்கவில்லை

en: icon of aplet
ta: அப்லெட்டின் சின்னம்

en: installation number field
ta: நிறுவல் எண் புலம்

en: label
ta: விளக்கச்சீட்டு

en: progress bar
ta: முன்னேற்ற பட்டி

en: progress status
ta: முன்னேற்ற நிலை

en: proxy location
ta: பதிலாள் இடம்

en: proxy password field
ta: பதிலாள் கடவுச்சொல் புலம்

en: proxy user field
ta: பதிலாள் பயனர் புலம்

en: satellite server location
ta: சேட்டிலைட் சேவையக இடம்

en: system name
ta: கணினி பெயர் (_N):

en: unknown
ta: தெரியாதது
