Spacewalk - en to pa translation catalogue (335 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
pa: 
     ਟਿੱਪਣੀ: ਛੋਟਾ ਰੀਲੀਜ਼ ਇੱਕ '*' ਨਾਲ Red Hat ਦੁਆਰਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: 
    Aborted.
pa: 
    ਛੱਡਿਆ।

en: 
    Are you sure you would like to continue?
pa: 
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en:   <Tab>/<Alt-Tab> between elements  |  <Space> selects  |  <F12> next screen
pa:   <Tab>/<Alt-Tab> ਇਕਾਈਆਂ ਵਿੱਚ  |  <Space> ਚੋਣ  |  <F12> ਅਗਲਾ ਪਰਦਾ

en:  Minor Release:
pa:  ਛੋਟਾ ਰੀਲੀਜ਼:

en: %d MHz
pa: %d ਮੈਗਾ-ਹਰਟਜ਼

en: %s MB
pa: %s ਮੈਬਾ

en: %s megabytes
pa: %s ਮੈਗਾਬਾਈਟ

en: %s was not found
pa: %s ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ

en: *Email Address:
pa: *ਈ-ਪੱਤਰ ਸਿਰਨਾਵਾਂ:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
pa: <b><span size="12000">ਨਾ-ਅਨੁਕੂਲ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਫਾਇਲ</span></b>
    
     ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਹੀ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਹੈ।

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
pa: <b>ਡਾਊਨਲੋਡ &amp; ਅੱਪਗਰੇਡ:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
pa: <b>HTTP ਪਰਾਕਸੀ</b>

en: <b>Login:</b>
pa: <b>ਲਾਗਇਨ:</b>

en: <b>Management:</b>
pa: <b>ਪ੍ਰਬੰਧਨ:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
pa: <b>ਸੁਰੱਖਿਆ &amp; ਅੱਪਡੇਟਾਂ:</b>

en: <b>Support:</b>
pa: <b>ਸਮਰਥਨ:</b>

en: <b>System ID:</b>
pa: <b>ਸਿਸਟਮ ID:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
pa: <b>ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਪਰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।</b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
pa: <b>ਟਿੱਪਣੀ:</b> ਛੋਟਾ ਰੀਲੀਜ਼ ਇੱਕ '*' ਨਾਲ Red Hat ਦੁਆਰਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
pa: <b>ਚੇਤਾਵਨੀ:</b> ਇਹ ਚੋਣ ਵਰਤਣ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸੱਭ ਤੋਂ ਸੱਜਰੀ ਛੋਟੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸੰਸਕਰਣ ਤੱਕ ਸੀਮਿਤ <b>ਨਹੀਂ</b> ਰਹਿ ਸਕੇਗਾ।

en: <b>Warning</b>
pa: <b>ਚੇਤਾਵਨੀ</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
pa: <b>ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਰਗਰਮ ਮੈਂਬਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।</b> ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਸਟਮ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਮੈਂਬਰੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
pa: <b>ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਸੀ।</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
pa: <b>ਸਭ ਉਪਲੱਬਧ ਅੱਪਡੇਟ(_A)</b> ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।  ਇਹ ਸਿਸਟਮ, ਜੇ ਅੱਪਡੇਟ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੁੱਖ 'Red Hat Enterprise Linux x' ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਵੇਗਾ।

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
pa: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ <b>ਸੀਮਿਤ ਅੱਪਡੇਟ(_L)</b> ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਤਾਂ ਜੋ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੀ ਜਾ ਸਕੇ:

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
pa: <big><b>ਪਿਛਲੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਤੇ ਜਾਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
pa: <big><b>ਪਰੋਫਾਈਲ ਡਾਟਾ</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
pa: <big><b>ਸਿਸਟਮ ਨਾਂ</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
pa: <small><b>ਉਦਾਹਰਣ:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
pa: <small><b>ਉਦਾਹਰਣ</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
pa: <small><b>ਟਿੱਪਣੀ:</b> Red Hat ਤੁਹਾਡੀ ਗੋਪਨੀਅਤਾ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦਾ ਹੈ: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
pa: <small>ਟਿੱਪਣੀ: ਆਪਣਾ ਉਪਭੋਗੀ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਗੁਪਤ-ਸ਼ਬਦ ਭੁੱਲ ਗਏ? ਆਪਣੇ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਦੇ <i>ਸੰਗਠਨ ਪਰਬੰਧਕ</i> ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
pa: ਇਸ ਦਾ ਆਮ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਗਲਤ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸਹੀ ਹੈ।

en: A connection was attempted with a malformed URI.
pa: ଗୋଟିଏ ବିକୃତ ୟୁ.ଆର.ଆଇ. ସହିତ ଗୋଟିଏ ସଂଯୋଗ କରିବା ପାଇଁ ପ୍ରଚେଷ୍ଟା କରାଯାଇଛି।

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
pa: ଗୋଟିଏ ବିକୃତ ୟୁ.ଆର.ଆଇ. ସହିତ ଗୋଟିଏ ସଂଯୋଗ କରିବା ପାଇଁ ପ୍ରଚେଷ୍ଟା କରାଯାଇଛି: %s।

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਨਾਂ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ-ਨਾਂ ਤੇ IP ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਪਰੋਫਾਈਲ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ।

en: A proxy was specified at %s.
pa: %s ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਪਰਾਕਸੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
pa: ਇੱਕ ਪਛਾਣਨਯੋਗ ਨਾਂ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ ਪਛਾਨਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮੱਦਦ ਕਰੇਗਾ।

en: A username and password are required to register a system.
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਉਪਭੋਗੀ-ਨਾਂ ਅਤੇ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
pa: Red Hat ਜਾਂ Red Hat ਦੇ ਹਿੱਸੇਦਾਰਾਂ ਵਾਸਤੇ ਕਿਸੇ ਮੁੱਦੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਉੱਪਰ ਵੇਖਿਆ ਹੈ, ਲਈ ਮਦਦ ਲਈ ਟੈਕਨੀਕਲ ਸਹਿਯੋਗ ਮਾਹਿਰਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ।

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਖਰੀਦੀ ਇੱਕ ਮੈਂਬਰੀ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ, ਨੂੰ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ।

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
pa: ਹੋਰ ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿੱਚ PCI ਜੰਤਰ, ਡਿਸਕ ਆਕਾਰ ਅਤੇ ਮਾਊਟ ਸਥਿਤੀ ਪਰੋਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: All available updates
pa: ਸਭ ਉਪਲੱਬਧ ਅੱਪਡੇਟ

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
pa: ਸਭ ਉਪਲੱਬਧ ਅੱਪਡੇਟ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।  ਇਹ ਸਿਸਟਮ, ਜੇ ਅੱਪਡੇਟ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੁੱਖ 'Red Hat Enterprise Linux x' ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਵੇਗਾ।

en: An error has occurred:
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ :

en: An unexpected OS error occurred: %s
pa: ਇੱਕ ਅਸਧਾਰਨOS ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ: %s

en: Aplet screenshot
pa: ਐਪਲਿਟ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ

en: Arch
pa: ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
pa: ਢਾਂਚਾ: %s, OS ਰੀਲੀਜ਼: %s, OS ਵਰਜਨ: %s

en: Are you Sure?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਹੋ?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਆਪਣਾ ਸਿਸਟਮ Red Hat ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਲ ਜੋੜਨਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਤੁਸੀਂ Red Hat Enterprise Linux ਮੈਂਬਰੀ ਦੇ ਫਾਇਦੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਖੁੰਝ ਜਾਓਗੇ:

en: Are you sure you would like to continue?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
pa: rhn_check  ਨੂੰ ਇੱਕ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਵਾਰ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਬਦੰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: Building Package List
pa: ਪੈਕੇਜ ਸੂਚੀ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ RPM ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਉਡੀਕ ਕਰੋ।

en: CPU Model:
pa: CPU ਮਾਡਲ:

en: CPU Speed:
pa: CPU ਗਤੀ:

en: CPU model:
pa: CPU ਮਾਡਲ:

en: CPU speed:
pa: CPU ਗਤੀ:

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cannot contact selected server
pa: ਚੁਣੇ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Certificate _Location:
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਟਿਕਾਣਾ(_L):

en: Choose Service
pa: ਸੇਵਾ ਚੁਣੋ

en: Choose minor release
pa: ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਚੁਣੋ

en: Close
pa: ਬੰਦ

en: Compliance:
pa: ਅਨੁਕੂਲ:

en: Confirm operating system release selection
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਰੀਲੀਜ਼ ਚੋਣ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Confirm operation system release selection
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਰੀਲੀਜ਼ ਚੋਣ ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Connection aborted by the user
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਨੇ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

en: Copyright © 2006--2014 Red Hat, Inc. All rights reserved.
pa: ਕਾਪੀਰਾਈਟ © 2006--2014 Red Hat, Inc. ਸਾਰੇ ਹੱਕ ਰਾਖਵੇਂ ਹਨ।

en: Create Profile
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਓ

en: Create Profile - Hardware
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਓ - ਹਾਰਡਵੇਅਰ

en: Create Profile - Packages
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਓ - ਪੰਡਾਂ(packages)

en: Create profile
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਓ

en: Delay error from server.  The message was:
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਦੇਰੀ ਦੀ ਗਲਤੀ। ਸੁਨੇਹਾ ਸੀ:

en: Do not attempt to use X
pa: X ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not probe or upload any hardware info
pa: ਕਿਸੇ ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਂ ਲੋਡ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not profile or upload any package info
pa: ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਜਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not start rhnsd after completion
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ rhnsd ਨਾ ਚਲਾਓ

en: Do not upload any virtualization info
pa: ਕੋਈ ਵਰਚੁਅਲਾਈਜੇਸ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਪਲੋਡ ਨਾ ਕਰੋ

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਸਥਿਤੀ - '%s' ਠੀਕ ਹੈ? ਜੇ ਨਹੀਂ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
pa: Red Hat Enterprise Linux ਰੀਲੀਜ਼ ਲਈ ਨਵੇਂ ਰੀਲੀਜ਼ਾਂ ਸਮੇਤ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Downloads & Upgrades:
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਤੇ ਅੱਪਗਰੇਡ:

en: ERROR
pa: ਗਲਤੀ

en: ERROR: can not find RHNS CA file
pa: ਗਲਤੀ: RHNS CA ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਸਕਿਆ:

en: Enter in the format hostname(:port)
pa: ਫਾਰਮੈਟ ਮੇਜ਼ਬਾਨ-ਨਾਂ ਦਿਓ (:port)

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error communicating with server. The message was:
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ। ਸੁਨੇਹਾ ਹੈ:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
pa: ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ oemInfo ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ:

en: Error reading cpu information:
pa: cpu ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ:

en: Error reading install method information:
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਢੰਗ ਪਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ:

en: Error reading network interface information:
pa: ਨਿੱਜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ:

en: Error reading networking information:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ:

en: Error reading system memory information:
pa: ਸਿਸਟਮ ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ:

en: Error running hardware profile
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Error validating data at server:
pa: ਸਰਵਰ ਤੇ ਡਾਟਾ ਦੁਰਸਤੀ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ:

en: Error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
pa: त्रुटी: सर्व्हर अनुपलब्ध. कृपया पुनः प्रयत्न करा.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
pa: ਉਦਾਹਰਣ: https://satellite.example.com

en: Fatal Error
pa: ਘਾਤਕ ਗਲਤੀ

en: File Not Found:
pa: ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ:

en: Finish
pa: ਮੁਕੰਮਲ

en: Getting list of packages installed on the system
pa: ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪਰਾਪਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Go Back and Register
pa: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ

en: Hardware Info
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Hardware Profile
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ

en: Hostname:
pa: ਮੈਜ਼ਬਾਨ-ਨਾਂ:

en: Hostname:
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ-ਨਾਂ:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
pa: ਮੇਰੇ ਕੋਲ SSL ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ <b>ਨਹੀਂ(_d)</b> ਹੈ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਪਰਬੰਧਕ ਨਾਲ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਸੰਪਰਕ ਕਰਾਂਗਾ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਵਾਂਗਾ।

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
pa: ਮੈਂ ਇੱਕ _HTTP ਪਰਾਕਸੀ ਦੁਆਰਾ ਜੁੜਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਾਂਗਾ।

en: I'll register later.
pa: ਮੈਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਾਂਗਾ

en: IP Address:
pa: IP ਐਡਰੈੱਸ:

en: IP Address:
pa: IP ਸਿਰਨਾਵਾਂ:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
pa: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ RPM ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਸਿਸਟਮ ਪਰੋਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Include the following information about hardware and network:
pa: ਜੰਤਰ ਅਤੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਾਰੇ ਹੇਠ ਲਿਖੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ:

en: Installation _Number:
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕ੍ਰਮਾਂਕ(_N):

en: It appears this system has already been set up for software updates:
pa: ਇਹ ਸਿਸਟਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: Limited Updates Only
pa: ਸਿਰਫ ਸੀਮਿਤ ਅੱਪਡੇਟ

en: Limited updates
pa: ਸੀਮਿਤ ਅੱਪਡੇਟ

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
pa: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸੀਮਿਤ ਅੱਪਡੇਟ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਤਾਂ ਜੋ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੀ ਜਾ ਸਕੇ:

en: Link To Subscription
pa: ਮੈਂਬਰੀ ਲਈ ਸੰਬੰਧ

en: Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ:

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
pa: http://rhn.redhat.com/ ਉੱਪਰ ਲਾਗਇਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ RHN > ਮੈਂਬਰੀ ਪਰਬੰਧਨ > ਸਿਸਟਮ ਇੰਟਾਈਟਲਮੈਂਟ ਉੱਪਰ ਕਿਸੇ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਗੈਰ-ਇੰਟਾਈਟਲ ਕਰੋ।

en: Login:
pa: ਲਾਗਇਨ:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਉੱਪਰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਠੀਕ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
pa: ਗ੍ਰਾਹਕ ਪੋਰਟਲ ਨਾਲ ਦਰਜ ਮੈਂਬਰੀਆਂ ਅਤੇ ਸਿਸਟਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ access.redhat.com ਜਾਂ ਸਾਡੀਆਂ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸੇਵਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਦੁਆਰਾ ਕਰੋ।

en: Management
pa: ਪਰਬੰਧਨ

en: Management:
pa: ਪ੍ਰਬੰਧਨ:

en: Memory:
pa: ਮੈਮੋਰੀ:

en: Memory:
pa: ਮੈਮੋਰੀ:

en: Network error:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਗਲਤੀ:

en: Next
pa: ਅੱਗੇ

en: No, Cancel
pa: ਨਹੀਂ, ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Notice
pa: ਸੂਚਨਾ

en: OK
pa: ਠੀਕ ਹੈ

en: Operating System Release Version
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਰਿਲੀਜ਼ ਸੰਸਕਰਣ:

en: Operating System version:
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਵਰਜਨ:

en: Package
pa: ਪੈਕੇਜ

en: Package Information
pa: ਪੈਕੇਜ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Password error. The message was:
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਗਲਤੀ। ਸੁਨੇਹਾ ਸੀ:

en: Password:
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ:

en: Please enter a desired login.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦਾ ਲਾਗਇਨ ਦਿਓ।

en: Please enter and verify a password.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਦਿਓ ਅਤੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ।

en: Please enter your Red Hat account information:
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਆਪਣੀ Red Hat ਖਾਤਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭਰੋ:

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %s Red Hat ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਲਈ ਆਪਣੀ ਲਾਗਇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਓ:

en: Please review the subscription details below:
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੇਠਲਾ ਮੈਂਬਰੀ ਵੇਰਵਾ ਵੇਖੋ:

en: Press <space> to deselect the option.
pa: ਚੋਣ ਨਾ-ਚੁਣਨ ਲਈ <space> ਦਬਾਓ।

en: Problem registering system.
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ।

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
pa: ਸਿਸਟਮ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਸਮੱਸਿਆ।
    
    ਇੱਕ ਵਿਆਪਕ ਮੂਲ ਸਰਗਰਮੀ ਕੁੰਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਾਗਇਨ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ RHN ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਵਾਲੇ ਸਿਸਟਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ ਸੀਮਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਜੁੜਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ RHN ਸੰਗਠਨ ਪਰਬੰਧਕ ਨਾਲ ਸਿਸਟਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਧਾਉਣ ਜਾਂ ਇਸ ਵਿਆਪਕ ਮੂਲ ਸਰਗਰਮੀ ਕੁੰਜੀ ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ। ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ Red Hat Knowledgebase ਆਲੇਖ #7924 ਵਿੱਚ http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm ਉੱਪਰ ਲੱਭੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Problem registering system:
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ:

en: Problem sending hardware information.
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ

en: Problem sending hardware profile.
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ।

en: Problem sending hardware profile:
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ:

en: Problem sending package information.
pa: ਪੈਕੇਜ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ

en: Problem sending package list.
pa: ਪੈਕੇਜ ਸੂਚੀ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ

en: Problem sending package list:
pa: ਪੈਕੇਜ ਸੂਚੀ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ:

en: Problem writing out system id to disk.
pa: ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੰਨਾ-ਨੰ ਨੂੰ ਡਿਸਕ ਤੇ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ।

en: Profile name:
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਨਾਂ:

en: Provide a Security Certificate
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦਿਓ

en: Provide a security certificate
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦਿਓ

en: Proxy Configuration
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸੰਰਚਨਾ

en: Proxy P_assword:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਗੁਪਤ-ਸ਼ਬਦ(_a):

en: Proxy Setup Button
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸੈੱਟਅਪ ਬਟਨ

en: Proxy _Username:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਉਪਭੋਗੀ-ਨਾਂ(_U):

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
pa: ਇੱਕ ਵਾਧੂ Red Hat Enterprise Linux ਮੈਂਬਰੀ http://www.redhat.com/store/ ਤੋਂ ਖਰੀਦੋ।

en: RHN Registration
pa: RHN ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

en: RHN login field
pa: RHN ਲਾਗਇਨ ਖੇਤਰ

en: RHN password field
pa: RHN ਪਾਸਵਰਡ ਖੇਤਰ

en: RPM dependency error. The message was:
pa: RPM ਨਿਰਭਰਤਾ ਗਲਤੀ। ਸੁਨੇਹਾ ਇਹ ਹੈ:

en: RPM error.  The message was:
pa: RPM ਗਲਤੀ। ਸੁਨੇਹਾ ਸੀ:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
pa: RPM ਜਾਣਕਾਰੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਿਆ ਜਾ ਸਕੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਕੇਹੜੇ ਪੈਕੇਜ ਲੋੜੀਦੇਂ ਹਨ।

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
pa: ਤਾਜ਼ੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ, ਸਮੇਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਦੇ, ਇਸ Red Hat Enterprise Linux ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ <b>ਅੱਪਡੇਟ</b> ਅਤੇ <b>ਸੁਰੱਖਿਅਤ</b>ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ।

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
pa: ਤਾਜ਼ੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲਓ, ਜਿਵੇਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅੱਪਡੇਟ, ਜੋ ਇਸ Red Hat Enterprise Linux ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਦੇ ਹਨ।

en: Red Hat Account
pa: Red Hat ਖਾਤਾ

en: Red Hat Linux Version:
pa: Red Hat Linux ਸੰਸਕਰਣ:

en: Red Hat Login:
pa: Red Hat ਲਾਗਇਨ:

en: Register Later
pa: ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ

en: Register _Later
pa: ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ(_L)

en: Register the system even if it is already registered
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ ਭਾਵੇ ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਰਜਿਸਟਰ ਸੀ

en: Registering System
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ Red Hat ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਲ ਜੁੜ ਕੇ ਮੁੱਲ ਦੀ ਮੈਂਬਰੀ ਦੇ ਫਾਇਦੇ ਲੈਣ ਲਈ ਮਦਦ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹਨ:

en: Review Subscription
pa: ਮੈਂਬਰੀ ਵੇਰਵਾ

en: Review system...
pa: ਸਿਸਟਮ ਪੜਤਾਲ...

en: Security & Updates:
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਤੇ ਅੱਪਡੇਟ:

en: See /var/log/up2date for more information
pa: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ /var/log/up2date ਵੇਖੋ

en: Select A File
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Select how your system will receive updates:
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਤਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ:

en: Send _hardware profile
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਭੇਜੋ(_h)

en: Send _package profile
pa: ਪੰਡ (package) ਪਰੋਫਾਈਲ ਭੇਜੋ(_p)

en: Send hardware profile checkbox
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਭੇਜੋ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

en: Send package profile checkbox
pa: ਪੈਕੇਜ ਪਰੋਫਾਈਲ ਭੇਜੋ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
pa: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਪਰਲੇ ਮੌਜੂਦਾ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਅਤੇ ਪੰਡਾਂ(packages) ਦਾ ਪਰੋਫਾਈਲ ਸਾਨੂੰ ਭੇਜੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਸਕੀਏ ਕਿ ਕਿਹੜੇ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ।

en: Sending Information
pa: ਪੰਡ(package) ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Sending hardware information
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Sending package information
pa: ਪੈਕੇਜ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Server has refused connection due to high load
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ ਵਧੇਰੇ ਬੋਝ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Set Up Software Updates
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Show additional output
pa: ਵਧੇਰੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ

en: Software Channel Subscriptions:
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ ਮੈਂਬਰੀਆਂ:

en: Software Update Not Set Up
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਹੋਏ

en: Software Updates Not Set Up
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਹੋਏ

en: Software update setup has been completed for this system.
pa: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਸੈੱਟਅਪ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

en: Something went wrong while installing the new certificate:
pa: ਨਵਾਂ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੁਝ ਗਲਤ ਹੋਇਆ ਹੈ:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
pa: ssl CA cert ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫਾਇਲ ਦਿਓ

en: Specify a password
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਦਿਓ

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
pa: ਪਰਮਾਣਤ http ਪਰਾਕਸੀ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Specify a profilename
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ-ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Specify a url to use as a server
pa: ਸਰਵਰ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ url ਦਿਓ

en: Specify a username
pa: ਉਪਭੋਗੀ-ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
pa: HTTP ਪਰਾਕਸੀ ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਲਈ ਵਰਤਣ ਉਪਭੋਗੀ ਨਾਂ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Specify an activation key
pa: ਸਰਗਰਮੀ ਕੁੰਜੀ ਦਿਓ

en: Specify an http proxy to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ http ਪਰਾਕਸੀ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Specify an organizational id for this system
pa: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਇੱਕ ਸੰਗਠਨ id ਦਿਓ

en: Start Window
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਵਿੰਡੋ

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
pa: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ EUS ਚੈਨਲ ਤੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣਾਓ ਜੋ ਸਿਸਟਮ ਦੇ redhat-release ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੈ

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
pa: ਮੈਂਬਰੀਆਂ ਹੇਠਲੇ Red Hat ਉਤਪਾਦ/ਸਰਵਿਸਾਂ ਲਈ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ:

en: Support:
pa: ਸਹਿਯੋਗ:

en: System Already Registered
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ

en: System ID:
pa: ਸਿਸਟਮ ID:

en: System Registration
pa: RHN ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

en: System _Name:
pa: ਸਿਸਟਮ ਨਾਂ(_N):

en: Take me back to the registration
pa: ਮੈਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਤੇ ਲਿਜਾਓ

en: Take me back to the setup process.
pa: ਮੈਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕਾਰਜ ਤੇ ਲਿਜਾਓ।

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ [ %s ] ਇੱਕ ਠੀਕ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਿਲੀ ਕਰੀਨ ਤੇ ਜਾਓ ਤੇ ਠੀਕ ਕਰੋ।

en: The installation number is invalid
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ ਜਾਇਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The server indicated an error:
pa: ਸਰਵਰ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
pa: ਸਰਵਰ ਰੁਕਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: The server you are registering against does not support EUS.
pa: ਸਰਵਰ ਜਿਸ ਉੱਪਰ ਤੁਸੀਂ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ EUS ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There was a SSL crypto error: %s
pa: ਇੱਕ SSL crypto ਗਲਤੀ ਹੈ: %s

en: There was a problem registering this system.
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ।

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
pa: ਇੱਕ SSL ਗਲਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਾਇਲ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There was an SSL error: %s
pa: ਇੱਕ SSL ਗਲਤੀ ਹੈ : %s

en: There was an authentication error: %s
pa: ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ: %s

en: There was an error building the list of packages.
pa: ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
pa: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ। ਸੁਨੇਹਾ ਸੀ:

en: There was an error communicating with the registration server:
pa: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ:

en: There was an error getting the list of hardware.
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਸੂਚੀ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਰਚਨਾ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ
    ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ /etc/sysconfig/rhn ਤੇ ਪੜ੍ਹਨ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ।

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ
    ਕਿ ਤੁਸੀ %s ਦੇ ਮਾਲਕ ਹੋ।

en: There was an error while applying your choice.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਚੋਣ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error while assembling information for the profile.
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਲਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਕੱਠੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error while creating the profile.
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error while installing the certificate.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error while logging in.
pa: ਲਾਗਇਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਸੀ।

en: There was an error while populating the profile.
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was some sort of I/O error: %s
pa: ਕੁਝ I/O ਦੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
pa: ਕੁਝ I/O ਗਲਤੀ ਹੈ: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
pa: ਇਹ ਸਹਾਇਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਅਤੇ ਹੋਰ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ Red Hat ਨੈੱਟਵਰਕ (RHN) ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੀ ਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਣ ਲਈ ਹੇਠ ਲਿਖਿਆਂ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
pa: ਇਹ ਕਲਾਂਈਟ ਸਰਵਰ ਵਲੋ %s ਦੀ ਸਹਿਯੋਗ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਸਰਵਰ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
pa: ਇਹ ਗਲਤੀ ਆਉਣੀ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦੀ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ bugzilla.redhat.com ਉੱਪਰ ਬੱਗ ਭੇਜੋ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ '%s' ਦਾ ਸੰਬੰਧਿਤ ਹਿੱਸਾ ਵੀ ਹੋਵੇ ਜੋ ਸਹਾਇਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਧੰਨਵਾਦ!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
pa: ਇਹ ਸਰਵਰ ਇਸ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਲਾਂਈਟ ਦੇ ਵਰਜਨ ਦੁਆਰਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਨਵੇਂ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੋਰ।

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
pa: ਇਹ ਸਿਸਟਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ RHN ਨਾਲ RHN ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ-ਅਧਾਰਿਤ ਇੰਟਾਈਟਲਮੈਂਟ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਵਰਤ ਕੇ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।

en: This system is already registered. Use --force to override
pa: ਇਹ ਸਿਸਟਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ। ਮੁੜ ਕਰਨ ਲਈ --force ਵਰਤੋਂ

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
pa: ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਅੱਪਡੇਟ ਤਦ ਤੱਕ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਦ ਤੱਕ ਇਹ ਇੱਕ ਚੈਨਲ ਨਾਲ ਜੁੜਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
pa: ਇਹ ਸਿਸਟਮ ਹੇਠਲੇ RHN ਮੈਡਿਊਲਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਜੁੜ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਮੈਂਬਰੀਆਂ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
pa: ਟਿੱਪਣੀ: ਆਪਣਾ ਉਪਭੋਗੀ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਭੁੱਲ ਗਏ? ਆਪਣੇ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਦੇ ਸੰਗਠਨ ਪਰਬੰਧਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
pa: ਟਿੱਪਣੀ: Red Hat ਤੁਹਾਡੀ ਗੋਪਨੀਅਤਾ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦਾ ਹੈ: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
pa: RHN ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਤਕਨੀਕਾਂ ਹੋਰ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਸਿੱਖਣ ਲਈ, ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਧਾਰਿਤ ਇਹ ਲੇਖ ਵੇਖੋ: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
pa: SystemId କୁ ପାଇବାରେ ଅସମର୍ଥ

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
pa: gui ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ। `up2date --nox` ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ

en: Updates Configured
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਸੰਰਚਿਤ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: Updating hardware profile...
pa: ਜੰਤਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਦਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Updating package profile...
pa: ਪੈਕੇਜ ਪਰੋਫਾਈਲ ਦਾ ਅੱਪਡੇਟ...

en: Updating virtualization profile...
pa: ਵਰਚੁਅਲਾਈਜੇਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਅੱਪਡੇਟ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
pa: --use-eus-channel ਚੋਣ ਨੂੰ --activationkey ਨਾਲ ਵਰਤਣਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤੋ।

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
pa: HTTP ਪਰਾਕਸੀ ਨਾਲ ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਵਰਤੋ(_t):

en: Use Authentication with HTTP Proxy
pa: HTTP ਪਰਾਕਸੀ ਨਾਲ ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਵਰਤੋ

en: V_iew Package Profile ...
pa: ਪੰਡ (package) ਪਰੋਫਾਈਲ ਵੇਖੋ(_i) ...

en: Version:
pa: ਵਰਜਨ:

en: View Hardware Profile
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਵੇਖੋ

en: View Package Profile
pa: ਪੈਕੇਜ ਪਰੋਫਾਈਲ ਵੇਖੋ

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
pa: ਵਰਚੁਅਲਾਈਜੇਸ਼ਨ ਢੰਗ: ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਉੱਪਰ ਕੁਝ ਸੀਮਿਤ ਵਰਚੁਅਲ ਗਿਸਟਾਂ ਲਈ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਹਨ।

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: --contactinfo ਚੋਣ ਛੱਡੀ ਗਈ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਰਵਰ ਵੈੱਬ ਯੂਜ਼ਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਤੇ ਲਾਗਇਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ।

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਸਿਰਫ ਉੱਪਰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਹੋਏ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਉਤਪਾਦ ਹੀ ਕੋਈ ਅੱਪਡੇਟ ਜਾਂ ਸਮਰਥਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਉਤਪਾਦਾਂ ਲਈ ਅੱਪਡੇਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨੇ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ  ਆਪਣੇ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਵੈੱਬ ਇੰਟਰਫੇਸ ਉੱਪਰ ਲਾਗਇਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸੰਬੰਧਿਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲਾਂ ਉੱਪਰ ਮੈਂਬਰ ਬਣਾਓ। ਵਧੇਰੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਲਈ Kbase ਆਲੇਖ ਵੇਖੋ। (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਇਹ ਚੋਣ ਵਰਤਣ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸੱਭ ਤੋਂ ਸੱਜਰੀ ਛੋਟੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸੰਸਕਰਣ ਤੱਕ ਸੀਮਿਤ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕੇਗਾ।

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: chkconfig ਨਾਲ rhnsd ਯੋਗ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚੋਣ ਚੁਣੀ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਨਾਲ ਸੀਮਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੋਗੇ ਜੋ ਤਾਜ਼ੇ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਤੋਂ ਪੁਰਾਣਾ ਹੈ।

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
pa: ਅਸੀਂ Red Hat ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਰਵਰ ਨਾਲ %s ਉੱਪਰ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
pa: ਅਸੀਂ Satellite ਜਾਂ ਪਰਾਕਸੀ ਨਾਲ '%s' ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ

en: Why Register
pa: ਰਜਿਸਟਰ ਕਿਉਂ

en: Why Should I Connect to RHN? ...
pa: ਮੈਨੂੰ RHN ਨਾਲ ਕਿਉਂ ਜੁੜਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ? ...

en: Why Should I Register?
pa: ਮੈਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਿਉਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ?

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਸਿਸਟਮ ਇਸੇ ਵੇਲੇ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ? <b>(ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਸਿਫਾਰਸ਼।)</b>

en: Yes, Continue
pa: ਹਾਂ, ਜਾਰੀ ਕਰੋ

en: Yes/No dialog:
pa: ਹਾਂ/ਨਹੀਂ ਵਾਰਤਾਲਾਪ:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
pa: ਤੁਸੀਂ ਕਲਾਂਈਟ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਸਰਵਰ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
pa: ਤੁਸੀ ਵੱਖਰੇ-ਵੱਖਰੇ ਪੈਕੇਜਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨਾ-ਚੁਣ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਰੱਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You must be root to run %s
pa: %s ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਪਰਬੰਧਕ (root) ਹੋਣੇ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: You must choose a name for this profile.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਰੋਫਾਈਲ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂ ਜਰੂਰ ਚੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You must enter a login.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਗਇਨ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: You must enter a password.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਭਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You must run rhn_register as root.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ rhn_register ਨੂੰ ਪਰਬੰਧਕ (root) ਤੌਰ ਤੇ ਚਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You must run the RHN registration program as root.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ RHN ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਪਰਬੰਧਕ(root) ਉੱਤੇ ਚਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You must select a certificate.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਚੁਣਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਿਸਟਮ ਇਹ ਚੋਣ ਵਰਤਣ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ `rhn_register` ਵਰਤ ਕੇ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਗਲਤ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਸਿਰਫ https ਅਤੇ http ਦੀ ਮਨਜੂਰੀ ਹੈ।

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
pa: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਲੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲਾਂ ਉੱਪਰ ਮੈਂਬਰ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਮੈਂਬਰੀਆਂ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ:

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸਿਸਟਮ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਇਹਨਾਂ ਫਾਇਦਿਆਂ ਦਾ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕੋਗੇ।

en: Your system is not setup for software updates.
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਹੁਣ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਰੱਖਣਗੇ।
    
    ਡੈਸਕਟਾਪ ਦੇ ਸੂਚਨਾ ਖੇਤਰ (ਆਮ ਕਰਕੇ ਉੱਪਰਲੇ-ਸੱਜੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ, ਹੇਠਾਂ ਘੇਰੇ ਵਿੱਚ।) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਦਿਸਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਪਲੱਬਧ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ, ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਉਪਰੰਤ, ਇਸ ਆਈਕਾਨ ਉੱਪਰ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਉਪਲੱਬਧ ਅੱਪਡੇਟ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਮੱਦਦ ਮਿਲੇਗੀ:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਹੁਣ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਰੱਖਣਗੇ।
    
    ਡੈਸਕਟਾਪ ਦੇ ਸੂਚਨਾ ਖੇਤਰ (ਆਮ ਕਰਕੇ ਉੱਪਰਲੇ-ਸੱਜੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ, ਹੇਠਾਂ ਘੇਰੇ ਵਿੱਚ।) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਦਿਸਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਪਲੱਬਧ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ, ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਉਪਰੰਤ, ਇਸ ਆਈਕਾਨ ਉੱਪਰ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਉਪਲੱਬਧ ਅੱਪਡੇਟ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਮੱਦਦ ਮਿਲੇਗੀ:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ %s ਮੁਢਲੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ 
    ਤੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ 
    ਪੁਰਾਣੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਵੱਲ ਨਹੀਂ ਲਿਜਾ ਸਕੋਗੇ
    (ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਰੀਲੀਜ਼ ਵੱਲ ਲਿਜਾ ਸਕੋਗੇ।)
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਾ ਹੈ?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਮੁਢਲੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲਾਂ ਤੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਸਭ ਉਪਲੱਬਧ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਮੁਢਲੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੈਨਲ ਤੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਪੁਛਲੇ ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼ ਚੈਨਲ ਤੇ ਨਹੀਂ ਲਿਜਾ ਸਕਦੇ (ਤੁਸੀਂ ਬਾਅਦ ਵਾਲੇ ਰੀਲੀਜ਼ਾਂ ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰੀ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਿਸਟਮ ਅੱਪਡੇਟ, ਸੁਰੱਖਿਅਤ, ਅਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਰੱਖਣ ਦੇ ਯੋਗ ਕਰੇਗਾ।

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
pa: [ਛੱਡਿਆ ਗਿਆ] stdin ਤੋਂ ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੜੋ

en: _Activate a subscription now...
pa: ਹੁਣ ਇੱਕ ਮੈਂਬਰੀ ਵਰਤੋਂ(_A)...

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Go Back and Register
pa: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ (_G)

en: _Login:
pa: ਲਾਗਇਨ(_L):

en: _Minor release:
pa: ਛੋਟੇ ਰੀਲੀਜ਼(_M):

en: _No, Cancel
pa: ਨਹੀਂ, ਰੱਦ ਕਰੋ(_N)

en: _No, I prefer to register at a later time.
pa: ਨਹੀਂ, ਮੈਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ(_N)।

en: _Password:
pa: ਗੁਪਤ-ਸ਼ਬਦ(_P):

en: _Proxy Location:
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਟਿਕਾਣਾ(_P):

en: _Proxy Setup
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸੈਟਅੱਪ(_P)

en: _View Hardware Profile ...
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰੋਫਾਈਲ ਵੇਖੋ(_V) ...

en: _Why Should I Register?
pa: ਮੈਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕਿਉਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ?(_W)

en: _Yes, Continue
pa: ਹਾਂ, ਜਾਰੀ ਰਹੋ(_Y)

en: _Yes, I'd like to register now.
pa: ਹਾਂ, ਮੈਂ ਹੁਣੇ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਾਂਗਾ(_Y)।

en: class %s has no attribute '%s'
pa: ਕਲਾਸ %s ਦਾ ਕੋਈ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਹੈ '%s'

en: icon of aplet
pa: ਐਪਲਿਟ ਦਾ ਆਈਕਾਨ

en: installation number field
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ ਖੇਤਰ

en: label
pa: ਲੇਬਲ

en: progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ

en: progress status
pa: ਤਰੱਕੀ ਹਾਲਤ

en: proxy location
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸਥਿਤੀ

en: proxy password field
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਪਾਸਵਰਡ ਖੇਤਰ

en: proxy user field
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਯੂਜ਼ਰ ਖੇਤਰ

en: satellite server location
pa: ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਸਰਵਰ ਟਿਕਾਣਾ

en: system name
pa: ਸਿਸਟਮ ਨਾਂ

en: unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ
