Spacewalk - en to kn translation catalogue (333 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
kn: 
     ಸಲಹೆ: '*' ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲಾದ ಕಿರು(ಮೈನರ್) ಬಿಡುಗಡೆಗಳು ಪ್ರಸಕ್ತ Red Hat ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: 
    Aborted.
kn: 
    ವಿಫಲಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: 
    Are you sure you would like to continue?
kn: 
    ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಖಚಿತವೆ?

en:   <Tab>/<Alt-Tab> between elements  |  <Space> selects  |  <F12> next screen
kn:   <Tab>/<Alt-Tab> ಘಟಕಗಳ ಮಧ್ಯೆ  |  <Space> ಆರಿಸಿ  |  <F12> ಮುಂದಿನ ತೆರೆ

en:  Minor Release:
kn:  ಕಿರು(ಮೈನರ್) ಬಿಡುಗಡೆ:

en: %s megabytes
kn: %s ಮೆಗಾಬೈಟುಗಳು

en: %s was not found
kn: %s ವು ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: *Email Address:
kn: *ಇ-ಮೈಲ್ ವಿಳಾಸ:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
kn: <b><span size="12000">ಸರಿಹೊಂದದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಕಡತ</span></b>
    
     ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ವಾಯಿದೆಯು ತೀರಿದೆ. ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಮಯವು ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
kn: <b>ಡೌನ್‌ಲೋಡುಗಳು ಹಾಗು ನವೀಕರಣಗಳು:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
kn: <b>HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ</b>

en: <b>Login:</b>
kn: <b>ಲಾಗಿನ್:</b>

en: <b>Management:</b>
kn: <b>ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
kn: <b>ಸುರಕ್ಷತೆ ಹಾಗು ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು:</b>

en: <b>Support:</b>
kn: <b>ಬೆಂಬಲ:</b>

en: <b>System ID:</b>
kn: <b>ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ID:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
kn: <b>ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕವು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟಿಗಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.</b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
kn: <b>ಸಲಹೆ</b>: '*' ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲಾದ ಕಿರು(ಮೈನರ್) ಬಿಡುಗಡೆಗಳು ಪ್ರಸಕ್ತ Red Hat ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
kn: <b>ಎಚ್ಚರಿಕೆ:</b> ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಣ್ಣ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ಹಳೆಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಪಡಿಸಲು <b>ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ</b>.

en: <b>Warning</b>
kn: <b>ಎಚ್ಚರಿಕೆ</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
kn: <b>ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಸಕ್ರಿಯ ಚಂದಾವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.</b> ಈ ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವ ಮೊದಲು, ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಕ್ರಿಯ ಚಂದಾವನ್ನು ಹೊಂದಲು ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
kn: <b>ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚಾಲಕ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳ ಮಿತಿ.</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
kn: <b>ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು(_A)</b> ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.  ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು, ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡಲ್ಲಿ, Red Hat Enterprise Linux 6 ರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಿರು ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ.  ಇದನ್ನು ಪ್ರಮುಖ 'Red Hat Enterprise Linux 5' ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
kn: Red Hat Enterprise Linux ನ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಿರು ಬಿಡುಗಡೆಯ ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ  ಸಹವರ್ತನೀಯವಾಗಿರುವಂತೆ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ <b>ಸೀಮಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು(_L)</b> ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ:

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
kn: <big><b>ಹಿಂದಿನ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
kn: <big><b>ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ದತ್ತಾಂಶ</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
kn: <big><b>ಗಣಕದ ಹೆಸರು</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
kn: <small><b>ಉದಾಹರಣೆ:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
kn: <small><b>ಉದಾಹರಣೆ</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
kn: <small><b>ಸೂಚನೆ:</b> Red Hat ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಅಮೂಲ್ಯವೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
kn: <small>ಸಲಹೆ: ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಅಥವ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರೆತಿರಾ? ನಿಮ್ಮ Satellite ನ <i>ಸಂಸ್ಥೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ</i>ರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
kn: ಗಣಕದ ಸಮಯ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲದೇ ಇರುವುದು ಈ ದೋಷದ ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರಣ. ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ಸಮಯವು ಸರಿಯಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: A connection was attempted with a malformed URI.
kn: ಒಂದು ವಿರೂಪಗೊಂಡ URI ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಯಿತು.

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
kn: ಒಂದು ವಿರೂಪಗೊಂಡ URI ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಯಿತು: %s.

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
kn: ಒಂದು ಪರಿಚಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಹಾಗು ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರು ಹಾಗು IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಒಂದು ಪರಿಚಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಪರಿಚಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: A proxy was specified at %s.
kn: %s ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿದೆ.

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
kn: ಗುರುತಿಸಬಹುದಾದ ಹೆಸರು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ನಿಮಗೆ ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ.

en: A username and password are required to register a system.
kn: ಒಂದು ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಹಾಗು ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
kn: ಈ ಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಎದುರಿಸುವ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ Red Hat ಅಥವ Red Hat ನ ಸಹಭಾಗಿಗಳಲ್ಲಿನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಬೆಂಬಲ ನಿಪುಣರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
kn: ನೀವು ಈ ಮೊದಲು ಖರೀದಿಸಿದ ಆದರೆ ಈವರೆಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದೇ ಇರುವ ಚಂದಾವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
kn: PCI ಸಾಧನಳು, ಡಿಸ್ಕ್ ಗಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಆರೋಹಣ ತಾಣಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತಹ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪರಿಚಯ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: All available updates
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
kn: <b>ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು(_A)</b> ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.  ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು, ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡಲ್ಲಿ, Red Hat Enterprise Linux 6 ರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಿರು ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ.  ಇದನ್ನು ಪ್ರಮುಖ 'Red Hat Enterprise Linux 5' ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: An error has occurred:
kn: ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: An unexpected OS error occurred: %s
kn: ಒಂದು ಅನಪೇಕ್ಷಿತ OS ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Aplet screenshot
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್‌ನ ತೆರೆಚಿತ್ರ

en: Arch
kn: ಆರ್ಚ್

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
kn: ಆರ್ಜಿಟೆಕ್ಚರ್: %s, OS ಬಿಡುಗಡೆ: %s, OS ಆವೃತ್ತಿ: %s

en: Are you Sure?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು Red Hat Network ಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸುವುದು ಬೇಡವೆಂಬ ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರ ಖಚಿತವೆ? ಇದರಿಂದ ನೀವು Red Hat Enterprise Linux ಚಂದಾದ ಉಪಯುಕ್ತತೆಗಳಿಂದ ವಂಚಿತರಾಗುತ್ತೀರಿ:

en: Are you sure you would like to continue?
kn: ಮುಂದುವರೆಯ ಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಖಚಿತವೆ?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
kn: rhn_check ನ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Building Package List
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ RPM ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.  ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: CPU Model:
kn: CPU ಮಾದರಿ:

en: CPU Speed:
kn: CPU ವೇಗ:

en: CPU model:
kn: CPU ಮಾದರಿ:

en: CPU speed:
kn: CPU ವೇಗ:

en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Cannot contact selected server
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Certificate _Location:
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವಿರುವ ಸ್ಥಳ (_L):

en: Choose Service
kn: ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose minor release
kn: ಕಿರು ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Compliance:
kn: ಅನುವರ್ತನೆ:

en: Confirm operating system release selection
kn: ಕಾರ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Confirm operation system release selection
kn: ಕಾರ್ಯವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Connection aborted by the user
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ವಿಫಲಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Copyright © 2006--2014 Red Hat, Inc. All rights reserved.
kn: ಹಕ್ಕು  © 2006--2014 Red Hat, Inc. ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕಾದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Create Profile
kn: ಪರಿಚಯವನ್ನು ಸೃಜಿಸಿ

en: Create Profile - Hardware
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದ ಪರಿಚಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ರಚಿಸಿ - ಯಂತ್ರಾಂಶ

en: Create Profile - Packages
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದ ಪರಿಚಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ರಚಿಸಿ - ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು

en: Create profile
kn: ಪರಿಚಯವನ್ನು ಸೃಜಿಸಿ

en: Delay error from server.  The message was:
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಉಂಟಾದ ವಿಳಂಬ ದೋಷ. ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ:

en: Do not attempt to use X
kn: X ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಡಿ

en: Do not probe or upload any hardware info
kn: ಯಾವುದೇ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದಾಗಲಿ ಅಥವ ತನಿಖೆ ಮಾಡುವುದಾಗಲಿ ಮಾಡದಿರಿ

en: Do not profile or upload any package info
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದಾಗಲಿ ಅಥವ ಪರಿಚಯ ಮಾಡುವುದಾಗಲಿ ಮಾಡದಿರಿ

en: Do not start rhnsd after completion
kn: ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ rhnsd ಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಬೇಡಿ

en: Do not upload any virtualization info
kn: ಯಾವುದೇ ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
kn: ತಾಣ '%s' ವು ಸರಿಯಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಎರಡು ಬಾರಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ? ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲದೇ ಇದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು.

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
kn: ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡು, Red Hat Enterprise Linux ಗಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಡೌನ್-ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Downloads & Upgrades:
kn: ಡೌನ್-ಲೋಡುಗಳು & ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು:

en: ERROR
kn: ದೋಷ

en: ERROR: can not find RHNS CA file
kn: ದೋಷ: RHNS CA ಕಡತವು ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Enter in the format hostname(:port)
kn: ಆತಿಥೇಯಹೆಸರು(:ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ) ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error communicating with server. The message was:
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಲ್ಲಿನ ದೋಷ. ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
kn: oemInfo ಕಡತವನ್ನು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಾರ್ಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿನ ದೋಷ:

en: Error reading cpu information:
kn: cpu ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error reading install method information:
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಪದ್ಧತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error reading network interface information:
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error reading networking information:
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error reading system memory information:
kn: ಗಣಕ ಮೆಮೊರಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error running hardware profile
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪರಿಚಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಾಗಿನ ದೋಷ

en: Error validating data at server:
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಮಗೊಳಿಸುವಾಗಿನ ದೋಷ:

en: Error:
kn: ದೋಷ:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
kn: ದೋಷ: ಪರಿಚಾರಕವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ; ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
kn: <small><b>ಉದಾಹರಣೆ:</b> https://satellite.example.com</small>

en: Fatal Error
kn: ಮಾರಣಾಂತಿಕ ದೋಷ

en: File Not Found:
kn: ಕಡತ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ:

en: Finish
kn: ಮುಗಿಸು

en: Getting list of packages installed on the system
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Go Back and Register
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Hardware Info
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಾಹಿತಿ

en: Hardware Profile
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪ್ರೊಫೈಲ್

en: Hostname:
kn: ಆತಿಥೇಯಹೆಸರು:

en: Hostname:
kn: ಆತಿಥೇಯಹೆಸರು:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
kn: ನನ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು SSL ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ <b>ಇಲ್ಲ (_d)</b>. ನಾನು ನನ್ನ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ನಂತರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತೇನೆ.

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
kn: ನಾನು ಒಂದು _HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

en: I'll register later.
kn: ನಾನು ಆಮೇಲೆ ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತೇನೆ.

en: IP Address:
kn: IP ವಿಳಾಸ:

en: IP Address:
kn: IP ವಿಳಾಸ:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
kn: ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾದ RPM ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ನನ್ನ ಗಣಕ ಪರಿಚಯದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸು

en: Include the following information about hardware and network:
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಹಾಗು ಜಾಲಬಂಧದ ಬಗೆಗಿನ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Installation _Number:
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಸಂಖ್ಯೆ (_N):

en: It appears this system has already been set up for software updates:
kn: ಈ ಗಣಕವು ಈಗಾಗಲೆ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳಿಗಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ:

en: Limited Updates Only
kn: ಸೀಮಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Limited updates
kn: ಸೀಮಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
kn: Red Hat Enterprise Linux ನ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಿರು ಬಿಡುಗಡೆಯ ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ  ಸಹವರ್ತನೀಯವಾಗಿರುವಂತೆ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ <b>ಸೀಮಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು(_L)</b> ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ:

en: Link To Subscription
kn: ಚಂದಾಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕೊಂಡಿ

en: Location:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ತಾಣ (_P):

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
kn: http://rhn.redhat.com/ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ RHN > Subscription Management > System Entitlements ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಗಣಕವನ್ನು ಅನರ್ಹಗೊಳಿಸಿ.

en: Login:
kn: ಲಾಗಿನ್:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
kn: ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿವೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
kn: access.redhat.com ಮೂಲಕ ಅಥವ ನಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಗಳ ಮೂಲಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮರ್ ಪೋರ್ಟಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Management
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ

en: Management:
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ:

en: Memory:
kn: ಮೆಮೊರಿ:

en: Memory:
kn: ಮೆಮೊರಿ:

en: Network error:
kn: ಜಾಲಬಂಧ ದೋಷ

en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: No, Cancel
kn: ಇಲ್ಲ, ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Notice
kn: ಗಮನಿಸಿ

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Operating System Release Version
kn: ಕಾರ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆವೃತ್ತಿ:

en: Operating System version:
kn: ಕಾರ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆವೃತ್ತಿ:

en: Package
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜು

en: Package Information
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜು ಮಾಹಿತಿ

en: Password error. The message was:
kn: ಗುಪ್ತಪದ ದೋಷ.  ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ:

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Please enter a desired login.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಅಪೇಕ್ಷೆಯ ಒಂದು ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Please enter and verify a password.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿ.

en: Please enter your Red Hat account information:
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು %s Red Hat Network Satellite ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ:

en: Please review the subscription details below:
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಕೆಳಗಿನ ಗಣಕ ಚಂದಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಅವಲೋಕಿಸಿ:

en: Press <space> to deselect the option.
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲು <space> ಯನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ.

en: Problem registering system.
kn: ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ ತೊಂದರೆ.

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
kn: ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಲ್ಲಿನ ತೊಂದರೆ.
    
    ಒಂದು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೀಲಿಯು ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ನಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ RHN ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕಗೊಳ್ಳುವ ಗಣಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಗಣಕವು ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಸಂಪರ್ಕ ಅನುಮತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅಥವ ಈ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೀಲಿಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ RHN ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ವಾಹಕನನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm ನಲ್ಲಿನ Red Hat Knowledgebase Article #7924 ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

en: Problem registering system:
kn: ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ ತೊಂದರೆ:

en: Problem sending hardware information.
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವಲ್ಲಿನ ದೋಷ.

en: Problem sending hardware profile.
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಪರಿಚಯವನ್ನು ರವಾನಿಸುವಾಗಿನ ತೊಂದರೆ.

en: Problem sending hardware profile:
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಪರಿಚಯವನ್ನು ರವಾನಿಸುವಾಗಿನ ತೊಂದರೆ:

en: Problem sending package information.
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವಲ್ಲಿನ ದೋಷ

en: Problem sending package list.
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸುವಾಗಿನ ತೊಂದರೆ.

en: Problem sending package list:
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸುವಾಗಿನ ತೊಂದರೆ:

en: Problem writing out system id to disk.
kn: ಗಣಕ ಐಡಿಯನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಬರೆಯುವಾಗಿನ ತೊಂದರೆ.

en: Profile name:
kn: ಪರಿಚಯದ ಹೆಸರು:

en: Provide a Security Certificate
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಪ್ರಮಾನ ಪತ್ರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ

en: Provide a security certificate
kn: ಒಂದು ಸುರಕ್ಷತಾ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ

en: Proxy Configuration
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ತಾಣ (_P):

en: Proxy P_assword:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಗುಪ್ತಪದ (_a):

en: Proxy Setup Button
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿದ್ಧತೆ ಗುಂಡಿ

en: Proxy _Username:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು (_U):

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
kn: http://www.redhat.com/store/ ನಿಂದ ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ Red Hat Enterprise Linux ಚಂದಾವನ್ನು ಖರೀದಿಸಿ.

en: RHN Registration
kn: RHN ನೋಂದಣಿ

en: RHN login field
kn: RHN ಲಾಗಿನ್ ಸ್ಥಳ

en: RHN password field
kn: RHN ಗುಪ್ತಪದದ ಸ್ಥಳ

en: RPM dependency error. The message was:
kn: RPM ಅವಲಂಬನೆಯ ದೋಷ.  ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ:

en: RPM error.  The message was:
kn: RPM ದೋಷ.  ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
kn: ಯಾವ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆದ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು ಈ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಸಮಂಜಸ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲು RPM ಮಾಹಿತಿಯು ಅಗತ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
kn: ಈ Red Hat Enterprise Linux ಗಣಕವನ್ನು <b>ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗಿ</b> ಹಾಗು <b>ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ</b> ಇಡಬಲ್ಲಂತಹ ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
kn: ಈ Red Hat Enterprise Linux ಗಣಕವನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗಿ ಹಾಗು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿಸುವಂತಹ ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Red Hat Account
kn: Red Hat ಲಾಗಿನ್

en: Red Hat Linux Version:
kn: Red Hat Linux ಆವೃತ್ತಿ:

en: Red Hat Login:
kn: Red Hat ಲಾಗಿನ್:

en: Register Later
kn: ನಾನು ಆಮೇಲೆ ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತೇನೆ.

en: Register _Later
kn: ನಾನು ಆಮೇಲೆ ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತೇನೆ (_L).

en: Register the system even if it is already registered
kn: ಗಣಕವು ಈಗಾಗಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಿದ್ದರೂ ಸಹ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Registering System
kn: ಗಣಕದ ನೋಂದಣಿ

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು Red Hat Network ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ನೀವು ಹಣ ಸಂದಾಯ ಮಾಡಿದ ಚಂದಾದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಾಭ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅವೆಂದರೆ:

en: Review Subscription
kn: ಚಂದಾವನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ

en: Review system...
kn: ಗಣಕವನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸು...

en: Security & Updates:
kn: ಭದ್ರತೆ & ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು:

en: See /var/log/up2date for more information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ /var/log/up2date ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: Select A File
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select how your system will receive updates:
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವು ಹೇಗೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Send _hardware profile
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸು (_h)

en: Send _package profile
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು‌ ಕಳುಹಿಸು (_p)

en: Send hardware profile checkbox
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪರಿಚಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send package profile checkbox
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ ಪರಿಚಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
kn: ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು ಹಾಗು ಯಂತ್ರಾಂಶ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಒಂದು ಪರಿಚಯವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಯಾವ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: Sending Information
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sending hardware information
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sending package information
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Server has refused connection due to high load
kn: ಅತ್ಯಧಿಕ ಲೋಡಿನಿಂದಾಗಿ ಪರಿಚಾರಕವು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Set Up Software Updates
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ

en: Show additional output
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉತ್ಪತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Software Channel Subscriptions:
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಮಾರ್ಗ ಚಂದಾಗಳು:

en: Software Update Not Set Up
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ

en: Software Updates Not Set Up
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ

en: Software update setup has been completed for this system.
kn: ಈ ಗಣಕಕ್ಕಾಗಿನ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿವೆ.

en: Something went wrong while installing the new certificate:
kn: ಹೊಸ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಾಗ ಏನೋ ಅಚಾತುರ್ಯ ನಡೆದಿದೆ:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
kn: ssl CA cert ಆಗಿ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify a password
kn: ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
kn: ದೃಢೀಕೃತ http ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಗುಪ್ತ ಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify a profilename
kn: ಒಂದು ಪರಿಚಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify a url to use as a server
kn: ಒಂದು ಪರಿಚಾರಕವಾಗಿ ಬಳಸಲು ಒಂದು url ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify a username
kn: ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
kn: ದೃಢೀಕೃತ http ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಬಳಕದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify an activation key
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಒಂದು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify an http proxy to use
kn: ಬಳಸಲು ಒಂದು http ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify an organizational id for this system
kn: ಈ ಗಣಕಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಐಡಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Start Window
kn: ಆರಂಭಿಕ ವಿಂಡೋ

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ redhat-ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ EUS ಚಾನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಚಂದಾದಾರವಾಗಿಸಿ

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ Red Hat ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ/ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಚಂದಾವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Support:
kn: ಬೆಂಬಲ:

en: System Already Registered
kn: ಗಣಕವು ಈಗಾಗಲೆ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: System ID:
kn: ಗಣಕದ ಐಡಿ:

en: System Registration
kn: RHN ನೋಂದಣಿ

en: System _Name:
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರು (_N):

en: Take me back to the registration
kn: ನನ್ನನ್ನು ಹಿಂದಿನ ನೋಂದಣಿಗೆ ಕೊಂಡು ಹೋಗು

en: Take me back to the setup process.
kn: ನನ್ನನ್ನು ಹಿಂದಿರುವ ಸಂಯೋಜನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಿರಿ.

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಸಂಖ್ಯೆಯು [ %s ] ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲ.ದಯವಿಟ್ಟು ಹಿಂದಿನ ತೆರೆಗೆ ತೆರಳಿ ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

en: The installation number is invalid
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಅಮಾನ್ಯವಾದುದ್ದಾಗಿದೆ

en: The server indicated an error:
kn: ಪರಿಚಾರಕವು ಒಂದು ದೋಷವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದೆ:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
kn: ಪರಿಚಾರಕವು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

en: The server you are registering against does not support EUS.
kn: ನೀವು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು EUS ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: There was a SSL crypto error: %s
kn: ಒಂದು SSL crypto ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು: %s

en: There was a problem registering this system.
kn: ಈ ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು.

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
kn: ಒಂದು SSL ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ, ನೀವು ಎತ್ತಿಕೊಂಡಿರುವ ಕಡತವು ಬಹುಷಃ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರ ಕಡತವಾಗಿರದೇ ಇರಬಹುದು.

en: There was an SSL error: %s
kn: ಒಂದು SSL ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು: %s

en: There was an authentication error: %s
kn: ಒಂದು ದೃಢೀಕರಣ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು: %s

en: There was an error building the list of packages.
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
kn: ನೋಂದಣಿ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು.  ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿತ್ತು:

en: There was an error communicating with the registration server:
kn: ನೋಂದಣಿ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು :

en: There was an error getting the list of hardware.
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.  ನಿಮಗೆ
     /etc/sysconfig/rhn ಅನ್ನು ಓದಲು ಅನುಮತಿ ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ %s ಯು ಇದೆಯೆ
    ಎಂದು ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: There was an error while applying your choice.
kn: ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ.

en: There was an error while assembling information for the profile.
kn: ಪರಿಚಯದ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಲೆ ಹಾಕುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error while creating the profile.
kn: ಪರಿಚಯವನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು.

en: There was an error while installing the certificate.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error while logging in.
kn: ಒಳಗೆ ಲಾಗ್ ಆಗುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error while populating the profile.
kn: ಪರಿಚಯವನ್ನು ಪಾಪ್ಯುಲೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was some sort of I/O error: %s
kn: ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೀತಿಯ I/O ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
kn: ಒಂದು ಪ್ರಕಾರದ I/O ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿತ್ತು: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾದಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು Red Hat Network (RHN) ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದುವಲ್ಲಿ ಈ ಸಹಾಯಕವು ನಿಮಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
kn: %s ಕ್ಕೆ ಪರಿಚಾರಕವು ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವುದು ಈ ಕ್ಲೈಂಟಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪರಿಚಾರಕವು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
kn: ಈ ದೋಷವು ಘಟಿಸಬಾರದಾಗಿತ್ತು. ಈ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ನಾವು ಉತ್ತಮ ಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಹಾಯ ಮಾಡಬೇಕೆನ್ನುವುದಾದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು bugzilla.redhat.com ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ನೀಡಿ. '%s' ನ ಮುಖ್ಯ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರೆ ಸಹಾಯವಾದೀತು. ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
kn: ಈ ಪರಿಚಾರಕವು ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಸಂಯೋಜನಾ ಕ್ಲೈಂಟಿನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಬೇಕಿರುವ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
kn: ಈ ಗಣಕವನ್ನು RHN ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ-ಆಧರಿತವಾದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈಗಾಗಲೆ RHN ನಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಿಲಾಗಿದೆ

en: This system is already registered. Use --force to override
kn: ಗಣಕವು ಈಗಾಗಲೆ ನೋಂದಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಅತಿಕ್ರಮಿಸಲು --force ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
kn: ಒಂದು ಚಾನಲ್ಲಿಗೆ ಜೊತೆಯಾಗಿಸದ ಹೊರತು ಈ ಗಣಕವು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
kn: ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಚಂದಾಗಳು ಲಭ್ಯವಿರದಿದ್ದ ಕಾರಣದಿಂದ ಈ ಗಣಕವು ಈ ಕೆಳಗಿನ RHN ಘಟಕಕ್ಕೆ(ಗಳಿಗೆ) ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
kn: ಸೂಚನೆ: ನೀವು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರೆತಿರುವಿರೇನು?  Satellite ನ ವ್ಯವಸ್ಥಾ ಅಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
kn: ಸೂಚನೆ: Red Hat ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಅಮೂಲ್ಯವೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
kn: RHN ನೋಂದಣಿ ಹಾಗು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳ ಕುರಿತಾದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ನಾಲೆಜ್‌ ಬೇಸ್ ಲೇಖನವನ್ನು ನೋಡಿ: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
kn: SystemId ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
kn: gui ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ. `up2date --nox`ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Updates Configured
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Updating hardware profile...
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪರಿಚಯವನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Updating package profile...
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜು ಪರಿಚಯವನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Updating virtualization profile...
kn: ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
kn: --activationkey ನೊಂದಿಗೆ --use-eus-channel ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಹಾಗು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ (_t):

en: Use Authentication with HTTP Proxy
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: V_iew Package Profile ...
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ನೋಡಿ (_i)...

en: Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ:

en: View Hardware Profile
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪರಿಚಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ನೋಡಿ

en: View Package Profile
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ ಪರಿಚಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ನೋಡಿ

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
kn: ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್ ಘಟಕ: ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ನಿಯಮಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯ ವರ್ಚುವಲ್ ಅತಿಥಿಗಳಿಗಾಗಿನ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು.

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: --contactinfo ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ contactinfo ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಪರಿಚಾರಕದ ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ.

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಒಂದು ಉತ್ಪನ್ನವು ಈ ಮೇಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇರದೇ ಹೋದರೆ, ಆ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳಾಗಲಿ ಅಥವ ಬೆಂಬಲವಾಗಲಿ ನೀವು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಆ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ನೀವು ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಕ್ಕೆ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿ ಹಾಗು ಈ ಗಣಕವನ್ನು ಆ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕಾಗಿ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಂತೆ ಸರಿಯಾದ ತಂತ್ರಾಂಶ ಮಾರ್ಗಗಳಿಗೆ ಚಂದಾದಾರವಾಗಿಸಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ Kbase ನಲ್ಲಿರುವ ಲೇಖನ 11313 ಅನ್ನು ನೋಡಿ.(http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಣ್ಣ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ಹಳೆಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: chkconfig ನೊಂದಿಗೆ rhnsd ಯನ್ನು ಸಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಿರುಬಿಡುಗಡೆಗಿಂತ ಹಳೆಯದಾದ ಕಿರುಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
kn: ನಾವು Red Hat Network ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು %s ದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
kn: ನಾವು'%s ನಲ್ಲಿ Satellite ಅಥವ Proxy ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.'

en: Why Register
kn: ಏಕೆ ನೋಂದಾಯಿಸಬೇಕು

en: Why Should I Connect to RHN? ...
kn: ನಾನೇಕೆ RHN ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕು? ...

en: Why Should I Register?
kn: ಏಕೆ ನೋಂದಾಯಿಸಬೇಕು

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
kn: ನೀವು ಈ ಕೂಡಲೆ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರ? <b>(ಬಲವಾಗಿ ಸಲಹೆ ಮಾಲಾಗುತ್ತದೆ.)</b>

en: Yes, Continue
kn: ಹೌದು, ಮುಂದುವರೆ

en: Yes/No dialog:
kn: 'ಹೌದು/ಅಲ್ಲ' ಸಂವಾದ:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಹವರ್ತನೀಯವಾಗಿರದ ಒಂದು ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ನೀವು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು.

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ಗುರುತು ಹಾಕದೇ ಇರುವದರ ಮೂಲಕ ಅವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಬೇಕು.

en: You must be root to run %s
kn: ಚಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಮೂಲದಲ್ಲಿರಬೇಕು %s

en: You must choose a name for this profile.
kn: ನೀವು ಈ ಪರಿಚಯಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡ ಬೇಕು.

en: You must enter a login.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಬೇಕು.

en: You must enter a password.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಬೇಕು.

en: You must run rhn_register as root.
kn: rhn_register ಅನ್ನು ಮೂಲವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕು.

en: You must run the RHN registration program as root.
kn: ನೀವು RHN ನೋಂದಣಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಮೂಲವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕು.

en: You must select a certificate.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು `rhn_register`ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಬೇಕು

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಅಮಾನ್ಯ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಕೇವಲ https ಹಾಗು http ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿ ಇರುತ್ತದೆ.

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಚಂದಾವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ, ಈ ಕೆಳಗಿನ ತಂತ್ರಾಂಶ ಮಾರ್ಗಗಳಿಗೆ ನೀವು ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು Red Hat Network ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡದೆ ಈ ಚಂದಾ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Your system is not setup for software updates.
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳಿಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಹಾಗು ಬೆಂಬಲತವಾಗಿಡುವಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
    
    ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೇಜು ಲಾಂಛನವು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪಿನ ಸೂಚನಾ ಜಾಗದಲ್ಲಿ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಬಲ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ) ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಈ ಲಾಂಛನದ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸುವುದರಿಂದ, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಲಭ್ಯ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವುದರ ಬಗೆಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
kn: ಗಣಕವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಹಾಗು ಬೆಂಬಲತವಾಗಿಡುವಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
    
    ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೇಜು ಲಾಂಛನವು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪಿನ ಸೂಚನಾ ಜಾಗದಲ್ಲಿ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಬಲ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ) ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಈ ಲಾಂಛನದ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸುವುದರಿಂದ, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಲಭ್ಯ್ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವುದರ ಬಗೆಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು %s ಮೂಲ ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ಗೆ 
    ಚಂದಾದಾರರಾಗಿಸಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು
    ಬೇರಾವುದೆ ಹಿಂದಿನ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ
    (ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ).
    ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮುಂದುವರೆಯಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರೆ?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಂತೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಮೂಲ ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಮೂಲ ತಂತ್ರಾಂಶ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಚಂದಾದಾರವಾಗಿಸಲಾಗುವುದು. ನೀವು ಮುಂದುವರೆದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬೇರಾವುದೆ ಹಿಂದಿನ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ (ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಒಂದು ಚಂದಾವನ್ನು ಹೊಂದಬೇಕಿದೆ. ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೀವು ಆಪ್ಡೇಟ್ ಆಗಿ, ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ, ಹಾಗು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿ ಇರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
kn: [ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ] stdin ನಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದಿ

en: _Activate a subscription now...
kn: ಒಂದು ಚಂದಾವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (_A)...

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Go Back and Register
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ನೋಂದಾಯಿಸಿ (_G)

en: _Login:
kn: ಲಾಗಿನ್ (_L):

en: _Minor release:
kn: ಕಿರು ಬಿಡುಗಡೆಗಳು(_M):

en: _No, Cancel
kn: ಇಲ್ಲ, ರದ್ದು ಮಾಡು (_N)

en: _No, I prefer to register at a later time.
kn: ಇಲ್ಲ, ನಾನು ನಂತರದಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೇನೆ (_N).

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_P):

en: _Proxy Location:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ತಾಣ (_P):

en: _Proxy Setup
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿದ್ಧತೆ (_P)

en: _View Hardware Profile ...
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಅನ್ನು ನೋಡು (_V)...

en: _Why Should I Register?
kn: ನಾನು ಏಕೆ ನೋಂದಾಯಿಸಬೇಕು (_W)?

en: _Yes, Continue
kn: ಹೌದು, ಮುಂದುವರೆ (_Y)

en: _Yes, I'd like to register now.
kn: ಹೌದು, ನಾನು ಈಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ (_Y).

en: class %s has no attribute '%s'
kn: %s ಎನ್ನುವ ವರ್ಗವು ಯಾವುದೆ '%s' ಗುಣವಿಶೇಷವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: icon of aplet
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್‌ನ ಚಿತ್ರ

en: installation number field
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸ್ಥಳ

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

en: progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: progress status
kn: ಪ್ರಗತಿ ಸ್ಥಿತಿ

en: proxy location
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸ್ಥಳ

en: proxy password field
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಗುಪ್ತಪದದ ಸ್ಥಳ

en: proxy user field
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ಥಳ

en: satellite server location
kn: ಸ್ಯಾಟಿಲೈಟ್ ಪರಿಚಾರಕದ ಸ್ಥಳ

en: system name
kn: ಗಣಕದ ಹೆಸರು

en: unknown
kn: ಅನಾಮಧೇಯ
